CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP-10/25G-BXU-I 10/15 GbE, SFM, 1270nm, Single LC, 10KM

Cisco SFP-10/25G-BXU-I 10GBASE-LR, 10GBASE-BR10, 25GBASE-BR10 SFP28, Bidirectional, Industrial Temp Module for SMF là module quang có tốc độ kết nối 10/25 GbE, hoạt động với bước sóng 1270, không cách truyền dẫn 10KM. Cisco SFP-10/25G-BXU-I là module cặp với Cisco SFP-10/25G-BXD-I vì vậy khi hoạt động cần phải kết hợp cả hai thiết bị trên hai đầu kết nối

✓ Mã sản phẩm: SFP-10/25G-BXU-I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-10/25G-BXU-I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

SFP-10/25G-BXU-I 10GBASE-LR

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật SFP-10/25G-BXU-I Specifications:

Cable Type SMF
Distance 10km
Max Power Consumption (W) 1.5
Connecter Single LC
Pull Tab /Bail Latch Color Blue
Wavelength (nm) 1270
Speed 10/25 GbE
Operating temperature range 40 to 85°C (-40 to 185°F)
 Storage temperature range: -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10/25G-BXU-I ?

Có 10 bình luận:
M
Mến
Xin báo giá 20 cái module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I và SFP-10/25G-BXU-I qua mail nhé
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I và SFP-10/25G-BXU-I đã được gửi đến mail của bạn

B
Bảo
Module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu km vậy bạn?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km nhé bạn

C
Chiến
Đầu connector của module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I là gì ad?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I 10/15 GbE, SFM, 1270nm, Single LC, 10KM sử dụng đầu kết nối Single LC nhé bạn

P
Phương
Module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I này bảo hành bao lâu ạ?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I này được bảo hành 12 tháng nhé bạn

H
Hiệp
Tốc độ truyền của module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I là bao nhiêu vậy ad?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I có tốc độ kết nối 10/25 GbE nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370