Cisco SFP-10G-BX40D-I 10GBASE-BX40D-D Bidirection 40km 1330/1270nm SMF

Module quang Cisco SFP-10G-BX40D-I (SFP 10G BX40D I) 10GBASE-BX40D-D Bidirectional for 40km 1330/1270nm Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: SFP-10G-BX40D-I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco SFP-10G-BX40D-I 10GBASE-BX40D-D Bidirectional for 40km 1330/1270nm Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-BX40D-I sử dụng cùng cặp với module quang SFP-10G-BX40D-I, nên khi kết nối phải lắp 1 đầu là SFP-10G-BX40D-I và 1 đầu là SFP-10G-BX40D-I

Module quang Cisco SFP-10G-BX40D-I là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1330/1270nm ( nghĩa là SFP-10G-BX40D-I truyền với bước sóng là 1330nm thì sẽ nhận với bước sóng là 1270nm), sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ). Module quang SFP-10G-BX40D-I support khoảng cách truyền dẫn lên tới 40km.  hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module SFP-10G-BX40D-I vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị. 

Xem Datasheet Cisco SFP-10G-BX40D-I

 SFP-10G-BX40D-I là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Cisco SFP-10G-BX40D-I được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP-10G-BX40D-I​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module SFP-10G-BX40D-I để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-BX40D-I

Hình ảnh: Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-BX40D-I

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine SFP-10G-BX40D-I Vendor Name Cisco
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1270nm-TX/1330nm-RX Max Cable Distance 40km
Interface LC simplex Optical Components DFB BiDi
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 1~5dBm Receiver Sensitivity <-15dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module SFP-10G-BX40D-I Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-   SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-   SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang SFP-10G-BX40D-I Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-  7600 Series Router

-  ASR 901

-  ASR 903

-  ASR 1000 Series Router

-  ASR 9000 Series Router

-  ASR 9000v Series Router

-  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

-  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

-  Catalyst 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

-  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

-  Catalyst 3850 Series Switches

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

-  CRS Router

-  MDS 9000

-  ME 4500

-  ME 4900NCS 6000 Series Router

-  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

-  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

-  RF Gateway Series

-  SCE 8000

-  Shared Port Adapter (SPA)

-  Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-BX40D-I ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.