Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP-10G-BXD-I 10GBASE-BX10-D Bidirectional 10km 1330/1270nm SMF

Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I (SFP 10G BXD I) 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km 1330/1270nm Single Mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-BXD-I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km 1330/1270nm Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I sử dụng cùng cặp với module quang SFP-10G-BXU-I, nên khi kết nối phải lắp 1 đầu là SFP-10G-BXD-I và 1 đầu là SFP-10G-BXU-I

Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1330/1270nm (nghĩa là SFP-10G-BXD-I truyền với bước sóng là 1330nm thì sẽ nhận với bước sóng là 1270nm), sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ). Module quang SFP-10G-BXD-I support khoảng cách truyền dẫn lên tới 10km. Module quang SFP-10G-BXD-I hỗtrợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module  vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn.

Xem Datasheet Cisco SFP-10G-BXD-I

Vì SFP-10G-BXD-I là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP-10G-BXD-I​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module SFP-10G-BXD-I để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-BXD-I

Hình ảnh: Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-BXD-I 

Thông số kỹ thuật:

  • Form Factor: SFP+
  • Data Rate: 10.3Gbps
  • Wavelength: TX1330nm/Rx1270nm
  • Connector: Single LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10km
  • Operating Temperature Range: -40 to 85°C (-40 to 185°F)
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10G-SFP Bidirectional for 10km

Module SFP-10G-BXD-I Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-   SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-   SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang SFP-10G-BXD-I Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-  7600 Series Router

-  ASR 901

-  ASR 903

-  ASR 1000 Series Router

-  ASR 9000 Series Router

-  ASR 9000v Series Router

-  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

-  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

-  Catalyst 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

-  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

-  Catalyst 3850 Series Switches

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

-  CRS Router

-  MDS 9000

-  ME 4500

-  ME 4900NCS 6000 Series Router

-  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

-  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

-  RF Gateway Series

-  SCE 8000

-  Shared Port Adapter (SPA)

-  Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-BXD-I ?

Có 13 bình luận:
H
Hạnh
Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km 1330/1270nm Single Mode Transceiver shop bảo hành bao lâu vậy ạ
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Cisco SFP-10G-BXD-I 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km 1330/1270nm Single Mode Transceiver bảo hành 12 tháng chị nha

H
Hải
Cho em xin báo giá module quang Cisco SFP-10G-BXD-I 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km 1330/1270nm Single Mode này với, số lượng 2 chiếc, giao hàng An Dương, Hải Phòng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Cisco SFP-10G-BXD-I 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km 1330/1270nm Single Mode giao hàng An Dương, Hải Phòng đã được gửi vào mail, bạn check inbox giúp mình nhé

K
Khánh
Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I sử dụng đầu kết nối loại nào vậy bạn
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I sử dụng đầu kết nối dual LC.

T
Thanh
Tốc độ truyền dẫn của module quang SFP+ Cisco SFP-10G-BXD-I tối đa bao nhiêu vậy ad?
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn của module quang SFP+ Cisco SFP-10G-BXD-I tối đa 10Gbps bạn nhé

T
Thế
Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-BXD-I có chạy được cho Switch Cisco C9200L-24T-4X-A không bạn
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-BXD-I chạy được cho Switch Cisco C9200L-24T-4X-A bạn nhé, báo giá tham khảo 2 sản phẩm này đã được gửi vào mail, bạn check inbox giúp mình

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082