Cisco SFP GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm DOM 10KM

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM
Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD=
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH Transceiver module Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

Cisco Product #      : GLC-LH-SMD=
List Price:               : $ 995

Bảo hành                : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                       : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH Transceiver module Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-LH-SMD= ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.