J8439A Module quang HP X130 CX4 10G 300m Optical Media Converter

Phân phối Module quang HP J8439A X130 CX4 10G 300m Optical Media Converter dùng cho HP ProCurve 2900, 3400cl, 5300xl series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: J8439A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HP J8439A X130 CX4 10G 300m Optical Media Converter

HP Part Number          : J8439A
List Price                      : $816

Tình trạng hàng hóa   : Mới
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

HP J8439A​ là converter quang để chuyển đổi kết nối từ 10-GbE CX4 based copper port sang kết nối quang sử dụng đầu kết nối MTP/MPO multi-mode 12 fiber sử dụng cáp MTP/MPO.

HP J8439A X130 CX4 10G 300m Optical Media Converter

Thông số kỹ thuật của Converter HP J8439A 

HP X130 CX4 Optical Media Converter (J8439A)

An optical media converter that connects to CX4 ports, providing 10-Gigabit connectivity up to 300 m on multimode fiber.

Dimensions 2.83(d) x 0.98(w) x 0.59(h) in. (7.19 x 2.49 x 1.5 cm)
Weight 0.06 lb. (0.03 kg)
Cabling Maximum distance:
  • 62.5 µm multimode cable @ 150 MHz*km = 1-50 meters
  • 50 µm multimode cable @ 500 MHz*km = 1-100 meters
  • 50 µm multimode cable @ 2000 MHz*km = 1-300 meters
Duplex: full
Notes

The CX4 Media Converter connects directly to the CX4 port, and a 12-strand multimode ribbon cable is used between CX4 Media Converters.

The 12-strand multimode ribbon cable can have either 62.5 or 50 micron core diameters, terminated by standard Multiple Terminations Push-pull Latch (MTP) connectors in a crossover configuration. The ribbon cables are known as Multi-fiber Push (MPO).

Users should specify a "crossover" (often called "key up/key up") configuration for the ribbon cable. Also, specify female-female cables to connect to HP 10-GbE CX4 Media Converters.

For a suggested vendor of MPO ribbon cables, please see the "Cabling" answers on the "HP 10-GbE Transceivers

Services

Refer to the HP website at www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

HP J8439A sử dụng cho các dòng switch sau của HP

  • HP X130 CX4 Optical Media Converter
  • Aruba 5400 zl Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2900 Series
  • HP ProCurve Switch 3400cl Series
  • HP 4200 vl Switch Series
  • HP ProCurve Switch 5300xl Series
  • HP E6400 cl Series
  • ProCurve Switch 8100fl Series
  • HP 2910 al Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J8439A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.