CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX 1000BASE-SX 850nm 550m MMF SFP

Phân phối Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX (CTP SFP 1GE SX) SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, 850nm 550m Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt sử dụng cho Juniper MX150 NFX250
✓ Mã sản phẩm: CTP-SFP-1GE-SX
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX 1000BASE-SX 850nm 550m MMF SFP

Juniper Part Number   : CTP-SFP-1GE-SX
Single Mode Function : 850nm for 550m transmission
Connection                    : Duplex LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối Duplex LC (đầu nhỏ). Vì SFP CTP-SFP-1GE-SX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX 1000BASE-SX 850nm 550m MMF SFP

Nếu Module quang CTP-SFP-1GE-SX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP CTP-SFP-1GE-SX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP CTP-SFP-1GE-SX 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX​​ Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring Yes
Standard: 100BASE-BX
Standards compliance
1000BASE-SX
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter fibers Dual
Transmitter wavelengths (range) 850 nm
Cable type Multi-mode
Transmitter output power, each lane (minimum) –9.5 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) –3 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –21 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –0 dBm
Core size/cladding
62.5 µm
62.5 µm
50 µm
50 µm
Fiber grade
FDDI
OM1
-
OM2
Effective modal bandwidth
160 MHz/km
200 MHz/km
400 MHz/km
500 MHz/km
Distance
220 m
275 m
500 m
550 m
Operating Temperature (range) -10° C to 85° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang CTP-SFP-1GE-SX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
MX Series MX150 17.3R1
NFX Series
NFX250 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CTP-SFP-1GE-SX ?

Có 12 bình luận:
N
Ngọc
Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX 1000BASE-SX 850nm 550m MMF SFP sử dụng cho thiết bị chuyển mạch Juniper nào em nhỉ
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch Juniper sử dụng module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX 1000BASE-SX 850nm 550m MMF SFP em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em ạ

T
Tần
Thấy công ty phân phối module quang Juniper các loại, báo giá gấp mình 6c Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX 1000BASE-SX 850nm 550m MMF SFP đã được gửi đến mail của bạn

B
Ban
Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX truyền dẫn được bao xa ạ?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX 1000BASE-SX 850nm 550m MMF SFP có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m bạn nhé

L
Diệu Linh
Xin báo giá 3c Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX vào mail nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX 1000BASE-SX 850nm 550m MMF SFP đã được gửi đến mail của bạn

K
Khánh
Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX dùng đầu connector gì vậy bạn?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-SX 1000BASE-SX 850nm 550m MMF SFP sử dụng đầu kết nối Duplex LC (đầu nhỏ) bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370