DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU 4m

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M (QSFP 4SFP10G CU4M) 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable 4m passive

Mã sản phẩm: QSFP-4SFP10G-CU4M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout passive cable 4m 

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng một đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 40GBASE-CR4 với tốc độ 40Gbps và 4 đầu kết nối SFP+ 10GBASE-CU với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 4m. Cable DAC QSFP-4SFP10G-CU4M hỗ trợ thay thế nóng, điều đó cho phép bạn thay thế, cắm Cable DACQSFP-4SFP10G-CU4M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-4SFP10G-CU4M được cắm vào. 


Xem Datasheet Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M

 

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M

Thông số kỹ thuật

Model Number: QSFP-4SFP10G-CU4M
Description: Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ to 4 10GBASE-CU SFP+ passive direct-attach copper transceiver assembly, 4 meter
Original Cisco Part #: QSFP-4SFP10G-CU4M
Connector 1: QSFP+
Connector 2: 4 SFP+
Length: 4 meter
Cable Type: 30 AWG

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M offer the following featstandards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-4SFP10G-CU4M ?

Có 7 bình luận:
H
Hậu
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout passive cable 4m bên bạn phân phối giá tốt nhất cho đại lý là bao nhiêu
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá đại lý cho sản phẩm Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout passive cable 4m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

V
Vinh
Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M giúp mình nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Tuyền
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M dùng đầu connector 10Gb phải không bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M dùng đầu connector 10Gb chuẩn rồi bạn nhé

Q
Quyên
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M được bảo hành bao lâu shop nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M được bảo hành 12 tháng bạn nhé

M
Mai
Cho em xin thông số kỹ thuật của Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M với ad
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

D
Đại

Được biết công ty bạn phân phối thiết bị mạng Cisco, mình cần 4 sợi Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M, báo giá giúp mình nhé

2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 sợi Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

B
Hạ Băng

Cable Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?

7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable Cisco QSFP-4SFP10G-CU4M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.