CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M 40GBASE-CR4 QSFP 4 10GBASE-CU SFP+ 7m

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M (QSFP 4X10G AC7M) 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable 7-metet active

✓ Mã sản phẩm: QSFP-4X10G-AC7M
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable 7m active

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-4X10G-AC7M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng một đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 40GBASE-CR4 với tốc độ 40Gbps và 4 đầu kết nối SFP+ 10GBASE-CU với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 7m. Cable DAC QSFP-4X10G-AC7M hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm Cable DACQSFP-4X10G-AC7M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, thiết bị sẽ tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-4X10G-AC7M được cắm vào. 


Xem Datasheet Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M

Thông số kỹ thuật

  • Part Number: QSFP-4X10G-AC7M
  • Cable Type: Active QSFP+ to 4 SFP+
  • Connector A: QSFP SFF-8436
  • Connector B: 4 x SFP+ SFF-8431
  • Length: 7 Meters
  • Wire: 30AWG Copper
  • RoHS Compliant: Yes

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-4X10G-AC7M ?

Có 6 bình luận:
Q
Quân
Cable Cisco QSFP-4X10G-AC7M của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
12 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

B
Biên

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M sẵn hàng không bạn

1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nha

C
Chinh
Thông tin về bảo hành của Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M ra sao bạn nhỉ
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M được bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Tiến
Gửi giúp mình thông số kỹ thuật của Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M với
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

C
Châu
Em cần 2 sợi cáp DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M, ad báo giá giúp em với
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 sợi cáp  DAC Cisco QSFP-4X10G-AC7M mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370