DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 40GBASE-CR4 QSFP 7m active

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M (QSFP H40G ACU7M) 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 7m active

Mã sản phẩm: QSFP-H40G-ACU7M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 7m active

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-H40G-ACU7M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 40GBASE-CR4 với tốc độ 40Gbps, có chiều dài 7m. Cable DAC QSFP-H40G-ACU7M hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-H40G-ACU7M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-H40G-ACU7M

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU7M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine QSFP-H40G-ACU7M Vendor Name Fiberstore
Connector Type QSFP+ to QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Cable Type Active Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 7m(22.97ft) Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols 40G InfiniBand 8x DDR, 4x QDR, 10G/40Gigabit Ethernet, Fibre Channel

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

★ Sản phẩm QSFP-H40G-ACU7M có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-H40G-ACU7M CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QSFP-H40G-ACU7M có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QSFP-H40G-ACU7M cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QSFP-H40G-ACU7M có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QSFP-H40G-ACU7M chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-H40G-ACU7M ?

Có 14 bình luận:
T
Tuấn
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 40GBASE-CR4 QSFP 7m active dùng được trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 40GBASE-CR4 QSFP 7m active dùng được trong môi trường nhiệt độ 0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé.

H
Huệ
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M có dùng đc cho Switch Cisco WS-C3850-48XS-F-S k bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M có sử dụng được cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3850-48XS-F-S bạn nhé.

H
Hoàn
Jacket Material của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M là như thế nào bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Jacket Material của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU7M là PVC(OFNR) bạn nhé.

H
Hải
Wire AWG của cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 40GBASE-CR4 QSFP 7m active là bao nhiêu ạ?
6 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Cable Cisco QSFP-H40G-ACU7M có Wire AWG là: 30WAG anh nhé.

L
Ngọc Lan
công ty bạn phân phối nhiều sản phẩm Cisco/ Aruba / HPE các loại, báo gấp mình 30 cái Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 7m active
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 7m active đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Chí Thanh

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?

6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series

  • Cisco Nexus 3000 Series

  • Cisco Nexus 3100 Series

  • Cisco Nexus 3200 Series

  • Cisco Nexus 5000 Series

  • Cisco Nexus 6000 Series

  • Cisco Nexus 7000 Series

  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode

  • Catalyst 6500 Series

  • Catalyst 6800 Series

  • Catalyst 3850 Series

  • Cisco Unified Computing System

  • CRS Router

  • ASR 9000 Series Router

  • NCS 6000 Router

  • NCS 1002 Router

H
An Hạ

Cable Cisco QSFP-H40G-ACU7M được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?

6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các thiết bị sử dụng được Cable Cisco QSFP-H40G-ACU7M đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Đạt
Cáp DAC Cisco 40GBASE-CR4 Active Copper Cable. 7m QSFP-H40G-ACU7M bên bạn còn hàng không? Nếu mua số lượng lớn thì giá cả thế nào?
6 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

CNTTSHOP đã gửi báo giá và tình trạng hàng của Cáp DAC Cisco 40GBASE-CR4 Active Copper Cable. 7m QSFP-H40G-ACU7M vào email. Anh vui lòng check email nhé

Q
Quỳnh

Bạn ơi, cáp DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M công ty phân phối xuất xứ từ nước nào thế?

6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty phân phối cáp DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M made in China chị nhé, báo giá tham khảo của cáp DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M đã được gửi tới chị, vui lòng check inbox giúp em ạ

V
Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của cáp DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 40GBASE-CR4 QSFP 7m active la bao nhiêu bạn nhỉ?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của cáp DAC Cisco QSFP-H40G-ACU7M 40GBASE-CR4 QSFP 7m active là 40Gbps anh nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.