CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M 40GBASE-CR4 QSFP 9m active

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M (QSFP H40G ACU9M) 40GBASE-CR4 (40GBASE CR4) QSFP direct attach copper cable 9m active

✓ Mã sản phẩm: QSFP-H40G-ACU9M
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 9m active

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-H40G-ACU9M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 40GBASE-CR4 với tốc độ 40Gbps, có chiều dài 9m. Cable DAC QSFP-H40G-ACU9M hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-H40G-ACU9M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-H40G-ACU9M được cắm vào. 

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine QSFP-H40G-ACU9M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP+ to QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Cable Type Active Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 9m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols 40G InfiniBand 8x DDR, 4x QDR, 10G/40Gigabit Ethernet, Fibre Channel

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-H40G-ACU9M ?

Có 29 bình luận:
Q
Quyết
Cable Cisco QSFP-H40G-ACU9M của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

Q
Nguyễn Lê Thúy Quỳnh
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M còn hàng không bạn ơi
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M còn hàng bạn nhé

A
Lê Nguyễn Quỳnh Anh
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M có tốc độ truyền tải tối đa bao nhiêu shop
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M có tốc độ truyền tải tối đa 40Gbps bạn nhé

L
Mai Thị Mỹ Lệ
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M cho xin báo giá 5c nhé shop, ship về Nam Định
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M đã được gửi vào mail, bạn check nhé

V
Lê Thị Thảo Vy
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M sử dụng đầu kết nối loại gì bạn
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-ACU9M sử dụng đầu kết nối QSFP+ to QSFP+ bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370