CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Đầu nối quang nhanh chuẩn SC/APC, Adpter Fast Connecter SC/APC

Phân phối chính hãng Đầu nối quang nhanh chuẩn SC/APC, Adpter Fast Connecter SC/APC chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
✓ Mã sản phẩm: F-SC-APC
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Đầu nối quang nhanh chuẩn SC/APC, Adpter Fast Connecter SC/APC chất lượng tốt

Đầu nối quang chuẩn SC/APC, Adpter Fast Connecter SC/APC

Hình ảnh: Đầu nối quang chuẩn SC/APC, Adpter Fast Connecter SC/APC 

Mô tả kỹ thuật: Đầu nối quang nhanh chuẩn SC/APC, Adpter Fast Connecter SC/APC 

Kích thước ống đệm

250 µ m

Loại cáp quang: Dây đơn

Suy hao mối nối ≤0.5db (1310nm&1550nm)

Suy hao phản hồi

≤0.45dB (UPC); ≤0.55Db

Lực kéo tối đa khi chưa vặn đầu xiết cáp của fastconnector

> 5

Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fastconnector:

> 10 N

Độ bền va đập

> 50 N

Nhiệt độ sử dụng

-40 ~+75

Độ bền va đập khi đang hoạt động:

IL ≤ 0.5dB RL ≤ 5Db

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F-SC-APC ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Lương
0968 559 435
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370