Dây nhảy quang Multi Mode LC-SC -5m Duplex OM2 50 /125μm

Phân phối chính hãng dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-5m Duplex OM2 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to SC UPC) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: LC-SC-MT-DL-5M
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Dây nhảy quang Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC) Duplex OM2 50 / 125μm 5m chất lượng tốt 

Dây nhảy quang (Fiber Optic Patch Cord)  là một cab kết nối đầu cuối của các thiết bị quang hiện nay với đường kính siêu nhỏ kích thước 0.9, 2.0, 2.4, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang thường có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: SC, ST, FC, LC, MU, E2000…

Dây nhảy quang có nhiều kích thước và cấu tạo khác nhau phù hợp với nhiều thiết bị quang khác nhau. Dây nhảy quang được chia ra rất nhiều kích thước như 1m, 3m, 5m, 10m, 20m, 25m, 30m, ...

Dây nhảy quang Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC) Duplex OM2 50 / 125μm 5m

Theo chủng loại Dây nhảy quang sẽ được chia thành Single-mode và Multimode (OM1 62.5/125um, OM2 50/125um, OM3 (10G) 50/125um, OM4…)

Theo số sợi Dây nhảy quang sợi đơn (simplex) và dây nhảy quang sợi đôi (duplex) dạng 2 sợi dính vào nhau. Ngoài ra còn có dây nhảy quang: 12 sợi, 24 sợi và 48 sợi Theo đầu kết nối  2 đầu SC, 2 đầu LC, 2 đầu FC, 2 đầu ST, MU, MT-RJ hoặc 1 đầu SC – 1 đầu FC …

Dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-5m Duplex OM2 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to SC UPC)  chuyên được dùng chuyên để nối quang giữa các thiết bị quang sử dụng công nghệ Multi Mode hay phụ kiện quang với nhau như: Hộp phối quang ODF với converter quang, Các module quang với nhau, Giữa các hộp phối quang ODF với nhau…

Thông số kỹ thuật của dây nhẩy quang Multi Mode Duplex LC SC OM2 5m Fiber Optic Patch Cord:

Màu sắc Cam
Đầu kết nối LC-SC (LC UPC to SC UPC)
Loại Sợi Đa-Duplex
Kiểu sợi quang OM2 50 / 125μm
Lớp sợi G.652.D
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.3 dB
Bước sóng(850nm-1550nm) 0,36 dB / km-0,22 dB / km
Độ uốn cong R ≥ 3cm
Vỏ LSZH
Chiều dài của dây 5m
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -45 ° C đến - 85 ° C
Đường kính cáp 3.0mm
Tốc độ truyền dữ liệu 10G

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #LC-SC-MT-DL-5M ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.