Dây nhảy quang Multi Mode OM3 LC-SC-3m Duplex 50 /125μm

Cung cấp Phân phối chính hãng dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-3m Duplex OM3 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to SC UPC OM3) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: OM3-LC-SC-DL-3M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dây nhảy quang Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC OM3) Duplex OM3 50 / 125μm 3m chất lượng tốt 

Dây nhảy quang (Fiber Optic Patch Cord)  là một cab kết nối đầu cuối của các thiết bị quang hiện nay với đường kính siêu nhỏ kích thước 0.9, 2.0, 2.4, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang thường có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: , ST, FC, LC, MU, E2000, SC…

Dây nhảy quang có nhiều kích thước và cấu tạo khác nhau phù hợp với nhiều thiết bị quang khác nhau. Dây nhảy quang được chia ra rất nhiều kích thước như 1m, 3m, 5m, 10m, 20m, 25m, 30m, ...

Dây nhảy quang Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC OM3) Duplex OM3 50 / 125μm 3m

Theo số sợi Dây nhảy quang sợi đơn (simplex) và dây nhảy quang sợi đôi (duplex) dạng 2 sợi dính vào nhau. Ngoài ra còn có dây nhảy quang: 12 sợi, 24 sợi và 48 sợi Theo đầu kết nối  2 đầu SC, 2 đầu LC, 2 đầu FC, 2 đầu ST, MU, MT-RJ hoặc 1 đầu SC – 1 đầu FC …

Dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-3m Duplex OM3 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to SC UPC)  chuyên được dùng chuyên để nối quang giữa các thiết bị quang sử dụng công nghệ Multi Mode hay phụ kiện quang với nhau như: Hộp phối quang ODF với converter quang, Các module quang với nhau, Giữa các hộp phối quang ODF với nhau…

Thông số kỹ thuật của dây nhẩy quang Multi Mode Simplex LC SC OM3 Duplex 3m Fiber Optic Patch Cord:

Màu sắc Xanh da trời
Đầu kết nối LC-SC (LC UPC to SC UPC)
Loại Sợi Đa-Duplex
Kiểu sợi quang OM3 50 / 125μm
Lớp sợi G.652.D
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.3 dB
Bước sóng(850nm-1550nm) 0,36 dB / km-0,22 dB / km
Độ uốn cong R ≥ 3cm
Vỏ PVC
Chiều dài của dây 3m
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -45 ° C đến - 85 ° C
Đường kính cáp 2.0mm
Tốc độ truyền dữ liệu 10G

★ Sản phẩm OM3-LC-SC-DL-3M có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm OM3-LC-SC-DL-3M CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán OM3-LC-SC-DL-3M có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm OM3-LC-SC-DL-3M cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua OM3-LC-SC-DL-3M có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật OM3-LC-SC-DL-3M chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #OM3-LC-SC-DL-3M ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.