Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-SC-5m Dulpex 50 /125μm

Phân phối chính hãng dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-5m Duplex OM4 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to SC UPC OM4) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

Mã sản phẩm: OM4-LC-SC-DL-5M



CHI TIẾT

Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC OM4) Duplex  50 / 125μm 5m chất lượng tốt 

Dây nhảy quang (Fiber Optic Patch Cord)  là một cab kết nối đầu cuối của các thiết bị quang hiện nay với đường kính siêu nhỏ kích thước 0.9, 2.0, 2.4, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang thường có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: , ST, FC, LC, MU, E2000, SC…

Dây nhảy quang có nhiều kích thước và cấu tạo khác nhau phù hợp với nhiều thiết bị quang khác nhau. Dây nhảy quang được chia ra rất nhiều kích thước như 1m, 3m, 5m, 10m, 20m, 25m, 30m, ...

OM4 Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC OM4) Duplex  50 / 125μm 5m

Theo số sợi Dây nhảy quang sợi đơn (simplex) và dây nhảy quang sợi đôi (duplex) dạng 2 sợi dính vào nhau. Ngoài ra còn có dây nhảy quang: 12 sợi, 24 sợi và 48 sợi Theo đầu kết nối  2 đầu SC, 2 đầu LC, 2 đầu FC, 2 đầu ST, MU, MT-RJ hoặc 1 đầu SC – 1 đầu FC …

Dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-5m Duplex OM4 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to SC UPC)  chuyên được dùng chuyên để nối quang giữa các thiết bị quang sử dụng công nghệ Multi Mode hay phụ kiện quang với nhau như: Hộp phối quang ODF với converter quang, Các module quang với nhau, Giữa các hộp phối quang ODF với nhau…

Thông số kỹ thuật của dây nhẩy quang Multi Mode Dupplex LC SC OM4 Duplex 5m Fiber Optic Patch Cord:

Màu sắc Xanh Aqua
Đầu kết nối LC-SC (LC UPC to SC UPC)
Loại Sợi Đa-Duplex
Kiểu sợi quang OM4 50 / 125μm
Lớp sợi G.652.D
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Bước sóng(850nm-1310nm) 0,36 dB / km-0,22 dB / km
Độ uốn cong R ≥ 3cm
Vỏ LSZH (chống cháy)
Chiều dài của dây 5m
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C đến  75 ° C
Đường kính cáp 2.0mm
Tốc độ truyền dữ liệu 10G