CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-SC-30m Simlpex 50 /125μm

Chuyên Phân phối chính hãng dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-30m Simplex OM4 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to SC UPC OM4) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: OM4-LC-SC-SP-30M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC OM4) Simplex  50 / 125μm 30m chất lượng tốt 

Dây nhảy quang (Fiber Optic Patch Cord)  là một cab kết nối đầu cuối của các thiết bị quang hiện nay với đường kính siêu nhỏ kích thước 0.9, 2.0, 2.4, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang thường có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: , ST, FC, LC, MU, E2000, SC…

Dây nhảy quang có nhiều kích thước và cấu tạo khác nhau phù hợp với nhiều thiết bị quang khác nhau. Dây nhảy quang được chia ra rất nhiều kích thước như 1m, 3m, 5m, 10m, 20m, 25m, 30m, ...

OM4 Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC OM4) Simplex  50 / 125μm 30m

Dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-30m Simplex OM4 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to LC UPC)  chuyên được dùng chuyên để nối quang giữa các thiết bị quang sử dụng công nghệ Multi Mode hay phụ kiện quang với nhau như: Hộp phối quang ODF với converter quang, Các module quang với nhau, Giữa các hộp phối quang ODF với nhau…

Thông số kỹ thuật của dây nhẩy quang Multi Mode Simplex LC SC OM4 Simplex 30m Fiber Optic Patch Cord:

Màu sắc Xanh Aqua
Đầu kết nối LC-SC (LC UPC to SC UPC)
Loại Sợi Đơn-Simplex
Kiểu sợi quang OM4 50 / 125μm
Lớp sợi G.652.D
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Bước sóng(850nm-1310nm) 0,36 dB / km-0,22 dB / km
Độ uốn cong R ≥ 3cm
Vỏ LSZH (chống cháy)
Chiều dài của dây 30m
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C đến  75 ° C
Đường kính cáp 2.0mm
Tốc độ truyền dữ liệu 10G

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #OM4-LC-SC-SP-30M ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370