Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-SC-7m Simlpex 50 /125μm

Chuyên Phân phối chính hãng dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-7m Simplex OM4 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to SC UPC OM4) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

Mã sản phẩm: OM3-LC-SC-SP-7M



CHI TIẾT

Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC OM4) Simplex  50 / 125μm 7m chất lượng tốt 

Dây nhảy quang (Fiber Optic Patch Cord)  là một cab kết nối đầu cuối của các thiết bị quang hiện nay với đường kính siêu nhỏ kích thước 0.9, 2.0, 2.4, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang thường có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: , ST, FC, LC, MU, E2000, SC…

Dây nhảy quang có nhiều kích thước và cấu tạo khác nhau phù hợp với nhiều thiết bị quang khác nhau. Dây nhảy quang được chia ra rất nhiều kích thước như 1m, 3m, 5m, 10m, 20m, 25m, 30m, ...

OM4 Multi-Mode LC-SC (LC UPC to SC UPC OM4) Simplex  50 / 125μm 7m

Dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-1m Simplex OM4 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to LC UPC)  chuyên được dùng chuyên để nối quang giữa các thiết bị quang sử dụng công nghệ Multi Mode hay phụ kiện quang với nhau như: Hộp phối quang ODF với converter quang, Các module quang với nhau, Giữa các hộp phối quang ODF với nhau…

Thông số kỹ thuật của dây nhẩy quang Multi Mode Simplex LC SC OM4 Simplex 7m Fiber Optic Patch Cord:

Màu sắc Xanh Aqua
Đầu kết nối LC-SC (LC UPC to SC UPC)
Loại Sợi Đơn-Simplex
Kiểu sợi quang OM4 50 / 125μm
Lớp sợi G.652.D
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Bước sóng(850nm-1310nm) 0,36 dB / km-0,22 dB / km
Độ uốn cong R ≥ 3cm
Vỏ LSZH (chống cháy)
Chiều dài của dây 7m
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C đến  75 ° C
Đường kính cáp 2.0mm
Tốc độ truyền dữ liệu 10G