Dây nhảy quang Single Mode SC-LC-15m Simplex OS1 9 / 125μm

Chuyên Phân phối chính hãng dây nhảy quang Single-Mode SC-LC Simplex OS1 9 / 125μm 15m chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường.
Mã sản phẩm: SC-LC-SM-SL-15M
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Dây nhảy quang Single-Mode SC-LC Simplex OS1 9 / 125μm  15m chất lượng tốt 

Dây nhảy quang (Fiber Optic Patch Cord)  là một cab kết nối đầu cuối của các thiết bị quang hiện nay với đường kính siêu nhỏ kích thước 0.9, 2.0, 2.4, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang thường có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: SC, ST, FC, LC, MU, E2000…

Dây nhảy quang Single-Mode SC-LC Simplex OS1 9 / 125μm  15m

Dây nhảy quang sẽ được chia thành Single-mode và Multimode (OM1 62.5/125um, OM2 50/125um, OM3 (10G) 50/125um, OM4…).Theo số sợi Dây nhảy quang sợi đơn (simplex) và dây nhảy quang sợi đôi (duplex) dạng 2 sợi dính vào nhau. Ngoài ra còn có dây nhảy quang: 12 sợi, 24 sợi và 48 sợi Theo đầu kết nối  2 đầu SC, 2 đầu LC, 2 đầu FC, 2 đầu ST, MU, MT-RJ hoặc 1 đầu SC – 1 đầu FC …

Dây nhảy quang có nhiều kích thước và cấu tạo khác nhau phù hợp với nhiều thiết bị quang khác nhau. Dây nhảy quang được chia ra rất nhiều kích thước như 1m, 3m, 5m, 10m, 20m, 25m, 30m,

Thông số kỹ thuật của dây nhẩy quang Single Mode Simplex SC LC 15m Fiber Optic Patch Cord:

Màu sắc Vàng
Đầu kết nối SC-LC
Loại Sợi Đơn - Simplex
Kiểu sợi quang OS1 9 / 125μm
Lớp sợi G.652.D
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Bước sóng(1310nm-1550nm) 0,36 dB / km-0,22 dB / km
Độ uốn cong R ≥ 3cm
Vỏ PVC
Chiều dài của dây 15m
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C
Đường kính cáp 2.0mm
Tốc độ truyền dữ liệu 10G

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SC-LC-SM-SL-15M ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.