CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0966 658 525

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Dây nhảy quang Single Mode SC-SC-5m Duplex OS1 9 / 125μm

Phân phối chính hãng dây nhảy quang Single-Mode SC-SC Duplex OS1 9 / 125μm 5m chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường.
✓ Mã sản phẩm: SC-SC-DL-5M
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dây nhảy quang Single-Mode SC-SC Duplex OS1 9 / 125μm  5m chất lượng tốt 

Single Mode Duplex SC SC 5m

Thông số kỹ thuật của dây nhẩy quang Single Mode Duplex SC SC 5m Fiber Optic Patch Cord:

Màu sắc Vàng
Đầu kết nối SC-SC
Loại Sợi Đôi - Duplex 
Kiểu sợi quang OS1 9 / 125μm
Lớp sợi G.652.D
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Bước sóng(1310nm-1550nm) 0,36 dB / km-0,22 dB / km
Độ uốn cong R ≥ 3cm
Vỏ PVC
Chiều dài của dây 5m
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C
Đường kính cáp 2.0mm
Tốc độ truyền dữ liệu 10G

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SC-SC-DL-5M ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082