Dây nhảy quang Single Mode SC-SC-5m Duplex OS1 9 / 125μm

Phân phối chính hãng dây nhảy quang Single-Mode SC-SC Duplex OS1 9 / 125μm 5m chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường.
Mã sản phẩm: SC-SC-DL-5M
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Dây nhảy quang Single-Mode SC-SC Duplex OS1 9 / 125μm  5m chất lượng tốt 

Single Mode Duplex SC SC 5m

Thông số kỹ thuật của dây nhẩy quang Single Mode Duplex SC SC 5m Fiber Optic Patch Cord:

Màu sắc Vàng
Đầu kết nối SC-SC
Loại Sợi Đôi - Duplex 
Kiểu sợi quang OS1 9 / 125μm
Lớp sợi G.652.D
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Bước sóng(1310nm-1550nm) 0,36 dB / km-0,22 dB / km
Độ uốn cong R ≥ 3cm
Vỏ PVC
Chiều dài của dây 5m
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C
Đường kính cáp 2.0mm
Tốc độ truyền dữ liệu 10G

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SC-SC-DL-5M ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.