407-10933 Dell Networking 1000BASE-SX SFP 850nm 550m MMF DOM Transceiver

Module quang Dell Networking 407-10933 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Multi mode DOM Reach - Kit Transceiver
Mã sản phẩm: 407-10933
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell Networking 407-10933 1000BASE-SX SFP 850nm 550m MMF DOM Transceiver

Manufacturer Part: 63GGJ
Dell Part                : 407-10933
List Price               : $240
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-10933 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 1000BASE-SX với bước sóng 850 nm. Module quang Dell 407-10933 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell Networking 407-10933 1000BASE-SX SFP 850nm 550m chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-10933 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-10933 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-10933 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-10933:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC multi-mode
Cabling Type 1000Base-SX
Optical Wave Length 850 nm
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Max Transfer Distance 550m

Module quang Dell 407-10933 dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerConnect 5548
  • PowerConnect 6248
  • Dell Networking N2048
  • Dell Networking N2048P
  • Dell Networking N3024
  • PowerConnect 6224F
  • Dell Networking N2024
  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking N3048P
  • PowerConnect 6224
  • PowerConnect 7048R
  • PowerConnect 7048
  • Dell Networking N4032
  • PowerConnect 2848
  • PowerConnect 5548p
  • PowerConnect 6248P
  • PowerConnect 7024P
  • PowerConnect 7048P
  • PowerConnect 2824
  • PowerConnect 6224P
  • PowerConnect 7024
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking N3048
  • PowerConnect 5524
  • Dell Networking N3024F
  • PowerEdge VRTX
  • Dell Networking N3024P
  • PowerConnect 7024F
  • PowerConnect 8100
  • PowerEdge FX2
  • PowerConnect 5524P

★ Sản phẩm 407-10933 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-10933 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán 407-10933 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm 407-10933 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua 407-10933 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật 407-10933 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-10933 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.