Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-10934 Dell SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF transceiver

Dell 407-10934 SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km single mode transceiver
✓ Mã sản phẩm: 407-10934
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-10934 SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF transceiver

Manufacturer Part: VYW04
Dell Part                : 407-10934
List Price               : $518
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-10934 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối tốc độ 1000BASE-LX với  khoảng cách truyền dẫn là 10 km. Module quang Dell 407-10934 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối Dell 407-10934 SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km single mode transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-10934 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-10934 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-10934 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-10934:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC single-mode
Cabling Type 1000Base-LX
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Optical Wave Length 1310 nm
Max Transfer Distance 10km


Module quang Dell 407-10934 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking N2024
  • PowerConnect 5524P
  • PowerConnect 6248P
  • PowerEdge VRTX
  • Dell Networking N3024P
  • PowerConnect 7024F
  • PowerConnect 8100
  • PowerEdge FX2
  • PowerConnect 2824
  • PowerConnect 6224P
  • PowerConnect 7024
  • Dell Networking N2048
  • Dell Networking N2048P
  • Dell Networking N3024
  • PowerConnect 6224F
  • Dell Networking N3024F
  • OptiPlex GX260 DT
  • PowerConnect 6248
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking N3048
  • PowerConnect 5524
  • PowerConnect 2848
  • PowerConnect 5548p
  • PowerConnect 7024P
  • PowerConnect 7048P
  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking N3048P
  • PowerConnect 6224
  • PowerConnect 7048R
  • PowerConnect 7048
  • Dell Networking X4012
  • PowerConnect 5548

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-10934 ?

Có 10 bình luận:
T
Anh Tiến
bảo hành của Module quang Dell 407-10934 là bao lâu thế?
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Dell 407-10934 là 12 tháng nhé.

S
Sơn
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-10934 nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-10934 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

D
Diệu
Thấy công ty bạn phân phối module quang Dell các loại, báo giá tốt nhất module quang Dell 407-10934 SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF transceiver này nhé
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-10934 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

D
Đoan
Mình xin giá tốt module quang Dell 407-10934 bên bạn phân phối nhé shop
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-10934 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

H
Gia Hân
khoảng cách truyền dẫn của module quang Dell 407-10934 là bao nhiêu nhỉ shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-10934 có khoảng cách truyền dẫn là 10 km nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082