CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-10942 Dell Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach - Kit

Module quang Dell 407-10942 SFP+ Optical Transceiver 10GBase-SR, 850nm Wavelength 300 m.
✓ Mã sản phẩm: 407-10942
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-10942 Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach - Kit

Manufacturer Part: RK0CX
Dell Part                : 407-10942
List Price               : $742
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-10942 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối tốc độ 10GBASE-SR với  khoảng cách truyền dẫn là 300 m. Module quang Dell 407-10942 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell 407-10942 SFP+ Optical Transceiver 10GBase-SR, 850nm Wavelength 300 m chính hãng giá tốt.

Hình Ảnh Module quang Dell 407-10942 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-10942 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-10942 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-10942:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-SR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE
Optical Wave Length 850 nm
Max Transfer Distance 300m


Module quang Dell 407-10942 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking N2048
  • Dell Networking N3024
  • PowerConnect 6224F
  • PowerEdge R730xd XL
  • PowerConnect 8100
  • PowerEdge R730XL
  • Dell Networking X4012
  • PowerEdge VRTX
  • Dell Networking N3024P
  • PowerConnect 7024F
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking N3048
  • PowerConnect 5524
  • PowerEdge R630XL
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking N3048P
  • PowerConnect 6224
  • PowerConnect 7048R
  • PowerConnect 7048
  • PowerConnect 5548p
  • PowerConnect 7024P
  • PowerConnect 7048P
  • PowerConnect 5548
  • PowerConnect 6248
  • PowerConnect 5524P
  • PowerConnect 6248P
  • PowerConnect 6224P
  • PowerConnect 7024

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-10942 ?

Có 10 bình luận:
H
Huy
Giá module quang dell 407-10942 bên shop để sao nhỉ? mình mua nhiều có đc giá tốt hơn k?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của moduel quang dell 407-10942 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Linh
Module quang Dell 407-10942 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet nào nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-10942 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab.

T
Thêm
module quang dell 407-10942 được bảo hành như thế nào nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang dell 407-10942 là 12 tháng nhé.

T
Danh Tuấn
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang dell 407-10942 là bao nhiêu thế?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang dell 407-10942 là 300m nhé.

H
Huy
Bước sóng của module quang dell 407-10942 là bao nhiêu thế?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang dell 407-10942 là 850nm

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370