CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-BBRC Dell Networking, Transceiver, QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF

Module quang Dell Networking SFP 407-BBRC, Transceiver, QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF dùng cho Dell Networking C9010 S6000 S4048-ON Z9500 N2024P Z9100 N4064F S6100
✓ Mã sản phẩm: 407-BBRC
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-BBRC QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF Transceiver

Manufacturer Part: P95PT
Dell Part                : 407-BBRC
List Price               : $1,536
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBRC dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 40Gbe với  khoảng cách truyền dẫn là 160m. Module quang Dell 407-BBRC hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell Networking 407-BBRC, Transceiver, QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF chính hãng giá tót

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBRC được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBRC tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBRC còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBRC:

Device Type QSFP+ transceiver module
Cabling Type 40GBase-LM4
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 40 Gbps
Data Link Protocol 40 GigE

Module quang Dell 407-BBRC dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010
  • Networking S6000
  • Networking S4048-ON
  • Networking Z9500
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking Z9100
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking S6100
  • PowerEdge M420
  • Dell Networking N2024

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-BBRC ?

Có 10 bình luận:
S
Sơn
Module quang Dell 407-BBRC được bảo hành bao lâu nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBRC được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

Linh
Gửi giúp mình thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-BBRC vào mail nhé.
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-BBRC đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé 

K
Khánh
Module quang Dell 407-BBRC dùng được cho các thiết bị nào nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBRC dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010

  • Networking S6000

  • Networking S4048-ON

  • Networking Z9500

  • Dell Networking N2024P

  • Dell Networking Z9100

  • Dell Networking N4064F

  • Dell Networking S6100

  • PowerEdge M420

  • Dell Networking N2024

H
Hiếu
Module quang Dell 407-BBRC QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF Transceiver này giá bao nhiêu ad?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-BBRC QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Gia Hân
Module quang Dell 407-BBRC sử dụng đầu kết nối gì shop nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBRC được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370