407-BBWR Dell Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX10-UP and DOWN, 10Km, SMF, LC , Customer Kit

Module quang Dell 407-BBWR Transceiver, bao gồm 2 chiếc 1GbE BiDi 1000Base-BX10-U và 1000Base-BX10-D, 10Km, SMF, LC , Customer Kit.
Mã sản phẩm: 407-BBWR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Dell 407-BBWR Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX10-UP and DOWN, 10Km, SMF, LC , Customer Kit

Manufacturer Part: G7T3H
Dell Part                : 407-BBWR
List Price               : $
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBWR dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo cặp, bao gồm 2 SFP, một SFP phát sử dụng chuẩn 1000Base-BX10-U, và một sử dụng chuẩn 1000Base-BX10-D. Dell 407-BBWR có đầu kết nối LC duplex cho khoảng cách truyền dẫn lên tới 10km, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell Transceiver 407-BBWR, (2) 1GbE BiDi BX10-UP and DOWN, 10Km, SMF, LC , Customer Kit chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBWR được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBWR còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBWR:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC single-mode
Cabling Type 1000Base-BX10-U, 1000Base-BX10-D
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Max Transfer Distance 10 km

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBWR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.