G7T3H Dell Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX10-UP and DOWN, 10Km, SMF, LC , Customer Kit

Module quang Dell G7T3H Transceiver, bao gồm 2 chiếc 1GbE BiDi 1000Base-BX10-U và 1000Base-BX10-D, 10Km, SMF, LC , Customer Kit.
Mã sản phẩm: G7T3H
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell G7T3H Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX10-UP and DOWN, 10Km, SMF, LC , Customer Kit

Manufacturer Part: G7T3H
Dell Part                : 407-BBWR
List Price               : $
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell G7T3H dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo cặp, bao gồm 2 SFP, một SFP phát sử dụng chuẩn 1000Base-BX10-U, và một sử dụng chuẩn 1000Base-BX10-D. Dell G7T3H có đầu kết nối LC duplex cho khoảng cách truyền dẫn lên tới 10km, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell Transceiver G7T3H, (2) 1GbE BiDi BX10-UP and DOWN, 10Km, SMF, LC , Customer Kit chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell G7T3H được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell G7T3H còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell G7T3H:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC single-mode
Cabling Type 1000Base-BX10-U, 1000Base-BX10-D
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Max Transfer Distance 10 km

★ Sản phẩm G7T3H có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm G7T3H CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán G7T3H có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm G7T3H cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua G7T3H có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật G7T3H chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #G7T3H ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.