CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

G7T3H Dell Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX10-UP and DOWN, 10Km, SMF, LC , Customer Kit

Module quang Dell G7T3H Transceiver, bao gồm 2 chiếc 1GbE BiDi 1000Base-BX10-U và 1000Base-BX10-D, 10Km, SMF, LC , Customer Kit.
✓ Mã sản phẩm: G7T3H
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell G7T3H Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX10-UP and DOWN, 10Km, SMF, LC , Customer Kit

Manufacturer Part: G7T3H
Dell Part                : 407-BBWR
List Price               : $
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell G7T3H dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo cặp, bao gồm 2 SFP, một SFP phát sử dụng chuẩn 1000Base-BX10-U, và một sử dụng chuẩn 1000Base-BX10-D. Dell G7T3H có đầu kết nối LC duplex cho khoảng cách truyền dẫn lên tới 10km, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell Transceiver G7T3H, (2) 1GbE BiDi BX10-UP and DOWN, 10Km, SMF, LC , Customer Kit chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell G7T3H được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell G7T3H còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell G7T3H:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC single-mode
Cabling Type 1000Base-BX10-U, 1000Base-BX10-D
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Max Transfer Distance 10 km

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: G7T3H ?

Có 10 bình luận:
L
Loan
Module quang Dell G7T3H này giá bao nhiêu ad?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell G7T3H đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

U
Uyên
Module quang Dell G7T3H​ có transmission medium là gì nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell G7T3H​ có transmission medium là SMF nhé.

T
Tuyết
Module quang Dell G7T3H​ có fiber type là gì nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell G7T3H​ có fiber type là single-mode nhé.

 

Q
Quyền
Module quang Dell G7T3H​ có bước sóng là bao nhiêu?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell G7T3H có đầu kết nối LC duplex cho khoảng cách truyền dẫn lên tới 10km, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

H
Hoa
Module quang Dell G7T3H có khoảng cách truyền dẫn à bao nhiêu nhỉ shop?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell G7T3H có khoảng cách truyền dẫn là 10km nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370