MX5108n Dell EMC PowerEdge MX I/O Modules

Thiết bị chuyển mạch Dell EMC Networking MX5108n Ethernet Switch High performance 25 Gigabit Ethernet switch for single PowerEdge MX7000 chassis.

Mã sản phẩm: MX5108n
Tình trạng: Còn Hàng
MX5108n Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

MX5108n Dell EMC PowerEdge MX I/O Modules

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Dell EMC Networking MX5108n Ethernet Switch High performance 25 Gigabit Ethernet switch for single PowerEdge MX7000 chassis.

MX5108n Dell EMC PowerEdge MX I/O Modules

Thông số kỹ thuật Dell EMC MX5108n

Product Description
Physical
  • Full featured 25/100GE switch in PowerEdge MX Fabric A/B I/O sled form factor
  • 1 USB 2.0 type A storage port
  • 1 micro USB type B port for console/management port access
  • Indicators:
    • Power/Health LED
    • ID LED
    • Link/activity LEDs
  • Size: 1.18”h x 17.11”w x 10.94”d
  • Weight: 7.72lbs (3.5kg)
  • Max. power consumption: 65 Watts
  • Typ. power consumption: 63.3 Watts
  • Max. operating specifications:
    • Standard Operating Temperature 10°C to 35°C (50°F to 95°F)
    • Operating Relative Humidity 5% to 85%, noncondensing
  • Max. non-operating specifications:
    • Storage temperature: -40°C to 65°C (-40°F to 149°F)
    • Storage humidity: 5 to 95% (RH), noncondensing
  • Expanded Operating Temperature, Continuous
    • Operation: 5°C to 40°C at 5% to 85% RH with 29°C dew point
  • Note: Outside the standard operating temperature, the system can operate continuously in temperatures as low as 5°C and as high as 40C.
  • For temperature between 35°C to 40°C, de-rate maximum allowable temperature by 1°C per 175m above 950m (1°F per 319 ft)
Redundancy Redundant Power and Cooling provided by Dell EMC PowerEdge MX7000 Chassis
Performance
  • Switching I/O bandwidth: 960 Gbps
  • Forwarding capacity: 363 Mpps
  • Latency: Sub 800ns
  • MAC addresses: 273K
  • IPv4 Unicast routes: 200K
  • IPv6 Unicast routes: 160K
  • ARP entries: 48K
  • Layer 2 VLANs: 4K
  • Layer 3 VLANs: 500
  • MST: 32instances
  • PVST+: 128 instances
  • LAG: 128 groups, 16 members per LAG group
  • ACL Entries-Layer 2 Egress: 1000
  • ACL Entries-Layer 2 Ingress: 3000
  • ACL Entries-IPv4 Egress: 3000
  • ACL Entries-IPv4 Ingress: 3000
  • ACL Entries-IPv6 Egress: 500
  • ACL Entries-IPv6 Ingress: 1500
  • iSCSI Number of sessions: 256
  • Jumbo Frames: 9K
Optics
  • Transceiver, 100GbE, SR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, LR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, CWDM4 2Km QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, PSM4 500m QSFP28
  • Transceiver, 40GbE, SR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, eSR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, LR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, BIDI optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, PSM4 10Km QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, LM4 Duplex QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, SM4 Duplex QSFP+
Cables
  • 100GbE, QSFP28 to QSFP28, active optical, passive DAC
  • 100GbE, QSFP28 to 4xSFP28 (4x10/25GbE), active optical, passive DAC
  • 100GbE, MTP to MTP optical
  • 100GbE, MTP to 4xLC optical breakout
  • 40GbE, QSFP+ to QSFP+, active optical & passive DAC
  • 40GbE, QSFP+ to 4xSFP+ (4x10GbE), active optical & passive DAC
Software
  • Dell EMC OS10 Enterprise
  • Edition Select third-party operating system offerings (future)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MX5108n ?

Có 1 bình luận:
P
Phong
đánh giá 5 sao
MX5108n Dell EMC PowerEdge MX I/O Modules có tính năng ghép kênh không bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Moduele chuyển mạch Dell EMC PowerEdge MX5108n có tính năng ghép kênh với tối đa 128 kênh, 16 cổng mỗi kênh nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.