S3048-ON Dell EMC Networking 48 Ports 1000BASE-T, 4 x SFP+ Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S3048-ON S Series with 48x RJ45 auto-sensing (1Gb/100Mb/10Mb) fixed ports, 4x 10GbE SFP+ Uplink, 1 x AC PSU.

Mã sản phẩm: S3048-ON
Tình trạng: Còn Hàng
S3048-ON Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell EMC Networking S3048-ON

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S3048-ON S Series with 48x RJ45 auto-sensing (1Gb/100Mb/10Mb) fixed ports, 4x 10GbE SFP+ Uplink, 1 x AC PSU.

Dell EMC Networking S3048-ON

Thông số kỹ thuật Dell EMC S3048-ON

Product Description
S3048-ON
  • S3048-ON 1000BASE-T, 48 x 1000BASE-T, 4 x SFP+, 1 x AC PSU, 3 x Fans, IO I/O Panel to PSU Airflow
  • S3048-ON 1000BASE-T, 48 x 1000BASE-T, 4 x SFP+, 1 x AC PSU, 3 x Fans, PSU to I/O Panel Airflow
  • S3048-ON 1000BASE-T, 48 x 1000BASE-T, 4 x SFP+, 1 x AC PSU, 3 x Fans, I/O Panel to PSU Airflow, TAA
  • S3048-ON 1000BASE-T, 48 x 1000BASE-T, 4 x SFP+, 1 x AC PSU, 3 x Fans, PSU to I/O Panel Airflow, TAA
Performance
Switching capacity (full duplex) 
  •  260Gbps (full-duplex) 130 Gbps (half-duplex
Forwarding Capacity (Mpps)
  • 131 Mpps
Buffer size
  • 4MB
Latency (microseconds)
  • 3.7 microseconds
CPU memory
  • 2GB
Flash Memory
  • 8GB SSD
Ports
1GBase-T

48

1GbE SFP 4
10 GbE SFP+ 4

Chassis

Optics
  • Transceiver, SFP, 100BASE-FX, 1310nm wavelength, up to 2km reach
  • Transceiver, SFP, 1000BASE-T
  • Transceiver, SFP, 1000BASE-SX, 850nm wavelength, up to 550m reach
  • Transceiver, SFP, 1000BASE-LX, 1310nm wavelength, up to 10km reach
  • Transceiver, SFP, 1000BASE-ZX, 1550nm wavelength, up to 80km reach
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, LRM, 1310nm wavelength, up to 220m reach
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm wavelength, up to 300m reach
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm wavelength, up to 10km reach
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, ER, 1550nm wavelength, up to 40km reach
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, ZR, 1550nm wavelength, up to 80km reach
Cables
  • Dell Networking cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, copper twinax direct attach cable, 0.5m
  • Dell Networking cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, copper twinax direct attach cable, 1m
  • Dell Networking cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, copper twinax direct attach cable, 3m
  • Dell Networking cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, copper twinax direct attach cable, 5m
  • Dell Networking cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, copper twinax direct attach cable, 7m
  • Dell Networking Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Active Optical Cable, 15m
Dimensions in inches (H x W x D) 1.7126 x 17.0866 x 16.0236
Dimensions in millimeters (H X W X D) 43.5 x 434.0 x 407.0
Approximate Weight in pounds (without modules) 12.8 pounds
Approximate Weight in kilograms (without modules) 5.8 kilograms
Max Thermal Output (BTU/hr) 290 BTU/hr (Max, 87W, 216 BTU/hr) (Typical, 65W)
Power Consumption Max (Watts) 87 W

Environmental Operating Conditions

Operating Temperature in Celsius 0° to 45° C
Operating Temperature in Fahrenheit 32° to 113° F
Storage Temperature in Celsius -40° to 65° C
Storage Temperature in Fahrenheit -40° to 149° F
Operating Relative Humidity 95%
Storage Relative Humidity 85%
Power Supply Efficiency 80% or better in all operating modes

★ Sản phẩm S3048-ON có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm S3048-ON CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán S3048-ON có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm S3048-ON cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua S3048-ON có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật S3048-ON chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S3048-ON ?

Có 1 bình luận:
N
Hải Nam
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của S3048-ON Dell EMC Networking 48 Ports 1000BASE-T, 4 x SFP+ Uplink là bao nhiêu bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Dell EMC PowerSwitch S3048-ON là 260 Gbps nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.