S5224F-ON Dell EMC PowerSwitch 24 Ports 25GbE SFP28, 4x 100GbE QSFP28

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S5224F-ON with 24 Ports 25GbE SFP28, 4x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules.

Mã sản phẩm: S5224F-ON
Tình trạng: Còn Hàng
S5224F-ON Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Dell EMC PowerSwitch S5224F-ON

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S5224F-ON with 24 Ports 25GbE SFP28, 4x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules.

Dell EMC PowerSwitch S5224F-ON

Thông số kỹ thuật Dell EMC S5224F-ON

Product Description
Order Option
  • S5224F, 24x 25GbE SFP28 + 4x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, I/O Panel to PSU Airflow, OS10 Enterprise Edition
  • S5224F, 24x 25GbE SFP28 + 4x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, PSU to I/O Panel Airflow, OS10 Enterprise Edition
  • S5224F, 24x 25GbE SFP28 + 4x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, I/O Panel to PSU Airflow, NO-OS
  • S5224F, 24x 25GbE SFP28 + 4x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, PSU to I/O Panel Airflow, NO-OS
  • S5224F, 24x 25GbE SFP28 + 4x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, I/O Panel to PSU Airflow, OS10 Enterprise Edition, TAA
  • S5224F, 24x 25GbE SFP28 + 4x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, PSU to I/O Panel Airflow, OS10 Enterprise Edition, TAA
Ports
  • 24xSFP28
  • 4xQSFP28

Max 10GbE density

40

Max 25GbE density

40

Dynamic routes

4

Max 50GbE density

8

Max 100GbE density

4

Switching capacity

1.08Tbps (2.16Tbps full-duplex)

Throughput

1488Mpps

Latency (nano sec)

881

1588v2 PTP timing (hardware)

Yes

CPU Memory

16GB

SSD 32GB

Packet Buffer

32MB

Maximum power 455W
Typical power 200W
Maximum current 4.2A@110VAC / 2.1A@220VAC
Fan modules 4
Form Factor 1RU
Dimensions

17.1”Wx18.1”D x1.7”H

43.4Wx46.0D x4.4H (cm)

Weight 9.7kg (21.4lbs)
Max thermal output 1552 BTU/h
Optics
  • Transceiver, 2x100GbE, 2xSR4, QSFP28-DD
  • Transceiver, 2x100GbE, 2xPSM4-IR, QSFP28-DD
  • Transceiver, 2x100GbE, 2xCWDM4, QSFP28-DD
  • Transceiver, 100GbE, SR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, PSM4 (500m) QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, CWDM4 (2Km) QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, LR4 QSFP28
  • Transceiver, 40GbE, SR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, BIDI optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, SM4 optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, LM4 optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, PSM4 10Km, QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, LR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, ER4 optics QSFP+
  • Transceiver, 25GbE, SR, NOF SFP28
  • Transceiver, 25GbE, LR, SFP28
  • Transceiver, 10GbE, SR SFP+, short reach
  • Transceiver, 10GbE, LR SFP+, long reach
  • Transceiver, 10GbE, ER SFP+, extended reach
  • Transceiver, 10GbE, ZR SFP+ extra extended reach 10G
  • Transceiver, 10GBASE-T use with QSA in QSFP+ port, 30m reach on CAT6a/7
  • Transceiver, 1GbE, SX SFP Transceiver, 1GbE, LX SFP
  • Transceiver, 1GbE, ZX SFP Transceiver, 1GbE, 10km, BiDi SFP
  • Transceiver, 1GbE, 40km, BiDi SFP
  • Transceiver, 1GbE, 80km, BiDi SFP
  • Transceiver, 1GbE, 1000BASE-T, Gen2, SFP
Cables
  • 100GbE, 4x25GbE, QSFP28 to 4xSFP28, passive DAC 100GbE, QSFP28 to QSFP28, active optical
  • 100GbE, QSFP28 to QSFP28, passive DAC
  • 100GbE, 2x50GbE, 2xQSFP to 2xQSFP28, passive DAC, breakout 40GbE, QSFP+ to QSFP+, active optical
  • 40GbE, QSFP+ to QSFP+, passive DAC 40GbE, MTP to 4xLC optical breakout
  • 40GbE, 4x10GbE, QSFP+ to 4xSFP+, passive DAC
Redundant power supplies
  • AC Power Supply, IO Panel to PSU Airflow AC Power Supply, PSU to IO Panel Airflow
  • DC Power Supply, IO Panel to PSU Airflow (available as custom kit) DC Power Supply, PSU to IO Panel Airflow (available as custom kit)
Fans

Fan module, IO Panel to PSU Airflow

Fan module, PSU to IO Panel Airflow

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S5224F-ON ?

Có 2 bình luận:
L
Hoàng Long
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của S5224F-ON Dell EMC PowerSwitch 24 Ports 25GbE SFP28, 4x 100GbE QSFP28 là bao nhiêu bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Dell EMC Networking S5224F-ON là 2.16 Tbps nhé bạn.

B
Gia Bảo
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của S5224F-ON Dell EMC PowerSwitch 24 Ports 25GbE SFP28, 4x 100GbE QSFP28 là bao nhiêu bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Dell EMC PowerSwitch S5224F-ON là 2.16 Tbps nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.