S5232F-ON Dell EMC PowerSwitch 32 Ports QSFP28, 2x 10GbE SFP+

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S5232F-ON with 32 Ports QSFP28, 2x 10GbE SFP+, 2x AC PSU, Fan modules.

Mã sản phẩm: S5232F-ON
Tình trạng: Còn Hàng
S5232F-ON Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell EMC PowerSwitch S5232F-ON 32 Ports QSFP28, 2x 10GbE SFP+

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S5232F-ON with 32 Ports QSFP28, 2x 10GbE SFP+, 2x AC PSU, Fan modules.

Dell EMC PowerSwitch S5232F-ON

Thông số kỹ thuật Dell EMC S5232F-ON

Product Description
Order Option
  • S5232F, 32x QSFP28 + 2x 10GbE SFP+, 2x AC PSU, Fan modules, I/O Panel to PSU Airflow, OS10 Enterprise Edition
  • S5232F, 32x QSFP28 + 2x 10GbE SFP+, 2x AC PSU, Fan modules, PSU to I/O Panel Airflow, OS10 Enterprise Edition
  • S5232F, 32x QSFP28 + 2x 10GbE SFP+, 2x AC PSU, Fan modules, I/O Panel to PSU Airflow, NO-OS
  • S5232F, 32x QSFP28 + 2x 10GbE SFP+, 2x AC PSU, Fan modules, PSU to I/O Panel Airflow, NO-OS
  • S5232F, 32x QSFP28 + 2x 10GbE SFP+, 2x AC PSU, Fan modules, I/O Panel to PSU Airflow, OS10 Enterprise Edition, TAA
  • S5232F, 32x QSFP28 + 2x 10GbE SFP+, 2x AC PSU, Fan modules, PSU to I/O Panel Airflow, OS10 Enterprise Edition, TAA
Ports
  • 32xQSFP28
  • 2xSFP+

Max 10GbE density

126

Max 25GbE density

124

Dynamic routes

32

Max 50GbE density

64

Max 100GbE density

32

Switching capacity

3.2Tbps (6.4Tbps full-duplex)

Throughput

2.4Bpps

Latency (nano sec)

877

1588v2 PTP timing (hardware)

Yes

CPU Memory

16GB

SSD 64GB

Packet Buffer

32MB

Maximum power 635W
Typical power 360W
Maximum current 5.8A@110VAC / 2.9A@220VAC
Fan modules 4
Form Factor 1RU
Dimensions

17.1”Wx18.1”D x1.7”H

43.4Wx46.0D x4.4H (cm)

Weight 9.8kg (21.6lbs)
Max thermal output 2167 BTU/h
Redundant power supplies

AC Power Supply, IO Panel to PSU Airflow AC Power Supply, PSU to IO Panel Airflow

DC Power Supply, IO Panel to PSU Airflow (available as custom kit) DC Power Supply, PSU to IO Panel Airflow (available as custom kit)

Fans

Fan module, IO Panel to PSU Airflow

Fan module, PSU to IO Panel Airflow

Optics
  • Transceiver, 2x100GbE, 2xSR4, QSFP28-DD
  • Transceiver, 2x100GbE, 2xPSM4-IR, QSFP28-DD
  • Transceiver, 2x100GbE, 2xCWDM4, QSFP28-DD
  • Transceiver, 100GbE, SR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, PSM4 (500m) QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, CWDM4 (2Km) QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, LR4 QSFP28
  • Transceiver, 40GbE, SR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, BIDI optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, SM4 optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, LM4 optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, PSM4 10Km, QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, LR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, ER4 optics QSFP+
  • Transceiver, 25GbE, SR, NOF SFP28
  • Transceiver, 25GbE, LR, SFP28
  • Transceiver, 10GbE, SR SFP+, short reach
  • Transceiver, 10GbE, LR SFP+, long reach
  • Transceiver, 10GbE, ER SFP+, extended reach
  • Transceiver, 10GbE, ZR SFP+ extra extended reach 10G
  • Transceiver, 10GBASE-T use with QSA in QSFP+ port, 30m reach on CAT6a/7
  • Transceiver, 1GbE, SX SFP Transceiver, 1GbE, LX SFP
  • Transceiver, 1GbE, ZX SFP Transceiver, 1GbE, 10km, BiDi SFP
  • Transceiver, 1GbE, 40km, BiDi SFP
  • Transceiver, 1GbE, 80km, BiDi SFP
  • Transceiver, 1GbE, 1000BASE-T, Gen2, SFP
Cables
  • 100GbE, 4x25GbE, QSFP28 to 4xSFP28, passive DAC 100GbE, QSFP28 to QSFP28, active optical
  • 100GbE, QSFP28 to QSFP28, passive DAC
  • 100GbE, 2x50GbE, 2xQSFP to 2xQSFP28, passive DAC, breakout 40GbE, QSFP+ to QSFP+, active optical
  • 40GbE, QSFP+ to QSFP+, passive DAC 40GbE, MTP to 4xLC optical breakout
  • 40GbE, 4x10GbE, QSFP+ to 4xSFP+, passive DAC

★ Sản phẩm S5232F-ON có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm S5232F-ON CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán S5232F-ON có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm S5232F-ON cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua S5232F-ON có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật S5232F-ON chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S5232F-ON ?

Có 1 bình luận:
D
Gia Đức
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của S5232F-ON Dell EMC PowerSwitch 32 Ports QSFP28, 2x 10GbE SFP+ là bao nhiêu bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Dell EMC PowerSwitch S5232F-ON là 6.4 Tbps nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.