CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

S5296F-ON Dell EMC PowerSwitch 96 Ports 25GbE SFP28, 8x 100GbE QSFP28

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S5296F-ON with 96 Ports 25GbE SFP28 + 8x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules.

✓ Mã sản phẩm: S5296F-ON
✓ Tình trạng: Còn Hàng
S5296F-ON Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell EMC PowerSwitch S5296F-ON

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S5296F-ON with 96 Ports 25GbE SFP28 + 8x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules.

Switch Dell EMC Networking S5296F-ON with 96 Ports 25GbE SFP28 + 8x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules.

Thông số kỹ thuật Dell EMC S5296F-ON

Product Description
Order Option
  • S5296F, 96x 25GbE SFP28 + 8x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, I/O Panel to PSU Airflow, OS10 Enterprise Edition
  • S5296F, 96x 25GbE SFP28 + 8x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, PSU to I/O Panel Airflow, OS10 Enterprise Edition
  • S5296F, 96x 25GbE SFP28 + 8x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, I/O Panel to PSU Airflow, NO-OS
  • S5296F, 96x 25GbE SFP28 + 8x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, PSU to I/O Panel Airflow, NO-OS
  • S5296F, 96x 25GbE SFP28 + 8x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, I/O Panel to PSU Airflow, OS10 Enterprise Edition, TAA
  • S5296F, 96x 25GbE SFP28 + 8x 100GbE QSFP28, 2x AC PSU, Fan modules, PSU to I/O Panel Airflow, OS10 Enterprise Edition, TAA
Ports
  • 96xSFP28
  • 8xQSFP28

Max 10GbE density

128

Max 25GbE density

128

Dynamic routes

8

Max 50GbE density

16

Max 100GbE density

8

Switching capacity

3.2Tbps (6.4Tbps full-duplex)

Throughput

2.4Bpps

Latency (nano sec)

850

1588v2 PTP timing (hardware)

Yes

CPU Memory

16GB

SSD 64GB

Packet Buffer

32MB

Maximum power 893W
Typical power 457W
Maximum current 8.2A@110VAC / 4.1A@220VAC
Fan modules 4
Form Factor 2RU
Dimensions

17.4”Wx20.1”D x3.4”H

44.2Wx51.1D x8.7H (cm)

Weight 15.1kg (33.2lbs)
Max thermal output 3047 BTU/h
Redundant power supplies

AC Power Supply, IO Panel to PSU Airflow AC Power Supply, PSU to IO Panel Airflow

DC Power Supply, IO Panel to PSU Airflow (available as custom kit) DC Power Supply, PSU to IO Panel Airflow (available as custom kit)

Fans

Fan module, IO Panel to PSU Airflow

Fan module, PSU to IO Panel Airflow

Optics
  • Transceiver, 2x100GbE, 2xSR4, QSFP28-DD
  • Transceiver, 2x100GbE, 2xPSM4-IR, QSFP28-DD
  • Transceiver, 2x100GbE, 2xCWDM4, QSFP28-DD
  • Transceiver, 100GbE, SR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, PSM4 (500m) QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, CWDM4 (2Km) QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, LR4 QSFP28
  • Transceiver, 40GbE, SR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, BIDI optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, SM4 optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, LM4 optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, PSM4 10Km, QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, LR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, ER4 optics QSFP+
  • Transceiver, 25GbE, SR, NOF SFP28
  • Transceiver, 25GbE, LR, SFP28
  • Transceiver, 10GbE, SR SFP+, short reach
  • Transceiver, 10GbE, LR SFP+, long reach
  • Transceiver, 10GbE, ER SFP+, extended reach
  • Transceiver, 10GbE, ZR SFP+ extra extended reach 10G
  • Transceiver, 10GBASE-T use with QSA in QSFP+ port, 30m reach on CAT6a/7
  • Transceiver, 1GbE, SX SFP Transceiver, 1GbE, LX SFP
  • Transceiver, 1GbE, ZX SFP Transceiver, 1GbE, 10km, BiDi SFP
  • Transceiver, 1GbE, 40km, BiDi SFP
  • Transceiver, 1GbE, 80km, BiDi SFP
  • Transceiver, 1GbE, 1000BASE-T, Gen2, SFP
Cables
  • 100GbE, 4x25GbE, QSFP28 to 4xSFP28, passive DAC 100GbE, QSFP28 to QSFP28, active optical
  • 100GbE, QSFP28 to QSFP28, passive DAC
  • 100GbE, 2x50GbE, 2xQSFP to 2xQSFP28, passive DAC, breakout 40GbE, QSFP+ to QSFP+, active optical
  • 40GbE, QSFP+ to QSFP+, passive DAC 40GbE, MTP to 4xLC optical breakout
  • 40GbE, 4x10GbE, QSFP+ to 4xSFP+, passive DAC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S5296F-ON ?

Có 2 bình luận:
X
Hoàng Xuân
Băng thông chuyển mạch của S5296F-ON Dell EMC PowerSwitch 96 Ports 25GbE SFP28, 8x 100GbE QSFP28 là bao nhiêu bạn?
10 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Dell EMC Networking S5296F-ON là 6.4 Tbps nhé bạn.

B
Gia Bình
Băng thông chuyển mạch của S5296F-ON Dell EMC PowerSwitch 96 Ports 25GbE SFP28, 8x 100GbE QSFP28 là bao nhiêu bạn?
10 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Dell EMC PowerSwitch S5296F-ON là 6.4 Tbps nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370