Z9100-ON Dell EMC PowerSwitch 32 Ports 100G QSFP28, 2 AC PS

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking Z9100-ON with 32 Ports 100G QSFP28, 2 AC PS, 5 fan subsys.

Mã sản phẩm: Z9100-ON
Tình trạng: Còn Hàng
Z9100-ON Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell EMC Networking Z Series Z9100-ON

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking Z9100-ON with 32 Ports 100G QSFP28, 2 AC PS, 5 fan subsys.

Dell EMC Networking Z Series Z9100-ON

Thông số kỹ thuật Dell EMC Z9100-ON

Product Description
Physical
  • Compact full featured fixed 10/25/40/100GE switch
  • 1 RJ45 console/management port with RS232 signaling
  • 1 10/100/1000bT Ethernet for management
  • 1 USB 2.0 type A storage port
  • 1 micro USB type B port for console/management port access
  • 2 SFP+ 10GbE/1GbE ports for data access
  • Size: 1 RU, 1.72”h x 17.1”w x 18”d
  • Weight: 22 lbs (9.98 kg)
  • Power supply: 100–240 VAC 50/60 Hz
  • Max. power consumption: 605 Watts
  • Typ. power consumption: 195 Watts
  • Max. operating specifications:
    • Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
    • Operating humidity: 10 to 90% (RH), noncondensing
  • Max. non-operating specifications:
    • Storage temperature: –40°F to 158°F (–40°C to 70°C)
    • Storage humidity: 5 to 95% (RH), noncondensing
    • Fresh Air Compliant to 45°C
    • ReadyRails rack mounting system, no tools required
Performance
  • Switching I/O bandwidth: 6.4Tbps
  • Forwarding capacity: Up to 4400 Mpps (Full Duplex)
  • MAC addresses: 136K IPv4
  • Unicast routes: 136K IPv6
  • Unicast routes: 68K IPv4
  • Multicast routes: 68K IPv6
  • Multicast routes: Not supported
  • Multicast Hosts: 8K
  • ARP entries: 128K
  • Layer 2 VLANs: 4K per port
  • Layer 3 VLANs: Standalone 1K/VLT 4K
  • MST: 64 instances
  • PVST+: 128 instances
  • LAG: 128 groups, 16 members per LAG group
  • LAG load balancing: Based on layer 2, IPv4 or IPv6 headers
  • Latency: Sub 500ns
  • Packet buffer memory: 16MB
  • CPU memory: 8GB
  • QOS data queues: 8
  • QOS control queues: 12
  • QOS: Default 1024 entries scalable to 2.5K
  • ACL Support: 3K

Z9100-ON

 AC base normal airflow

32-port 100G QSFP28, 2 AC PS, 5 fan subsys w/ airflow from I/O PNL to PS

AC base reverse airflow

32-port 100G QSFP28, 2 AC PS, 5 fan subsys w/ airflow from PS to I/O PNL (TAA versions also available)

Fans

Fan spare normal airflow

Fan with airflow from I/O PNL to PS

Fan spare reverse airflow

Fan with airflow from PS to I/O PNL 

Power supplies 

AC PS spare normal airflow

AC power supply with airflow from I/O PNL to PS

AC PS spare reverse airflow

AC power supply with airflow from PS to I/O PNL

DC PSU spare normal airflow

DC PSU with airflow from I/O PNL to PSU

DC PSU spare reverse airflow

DC PSU with airflow from PSU to I/O PNL 

Optics (optional)
  • Transceiver, 100GbE, SR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, LR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, LR4Lite QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, PSM4 10Km QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, CWDM4 2Km QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, PSM4 500m QSFP28
  • Transceiver, 40GbE, SR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, eSR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, LR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, ER4 optics QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, PSM4 10Km, QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, PSM4-LR MPO 10Km QSFP+ to LC
  • Transceiver, 40GbE, LM4 / SM4 Duplex QSFP+
Cables (optional)
  • 100GbE, 4x25GbE, QSFP28 to 4xSFP28, passive DAC
  • 100GbE, QSFP28 to QSFP28, active optical
  • 100GbE, QSFP28 to QSFP28, passive DAC
  • 100GbE, 2x50GbE, QSFP28 to 2xQSFP28, passive DAC, breakout
  • 40GbE, QSFP+ to QSFP+, active optical
  • 40GbE, QSFP+ to QSFP+, passive DAC
  • 40GbE, MTP to 4xLC optical breakout 40GbE, 4x10GbE, QSFP+ to 4xSFP+, passive DAC
  • Cable management
    • Z9100 Cable Breakout Kit, MTP to LC (1RU 64-port LC over MMF)
    • Z9100 Cable Breakout Kit, MTP to LC (1RU 64-port LC over SMF)
    • Z9100 Cable Breakout Kit, MTP to LC (1RU 48-port LC over MMF)
Software
  • L3 Dell Networking OS
    • Z9100 series: Dell Networking Software License operating system software license for advanced l3 features, latest version
  • Dell Networking OS
    • Z9100 series: Dell Networking Software License operating system software license, latest version Select third-party operating system offerings
  • Note: in-field change of airflow direction only supported when unit is powered down and all fan and power supply units are replaced with airflow moving in a uniform direction.

★ Sản phẩm Z9100-ON có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm Z9100-ON CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán Z9100-ON có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm Z9100-ON cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua Z9100-ON có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật Z9100-ON chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #Z9100-ON ?

Có 1 bình luận:
M
Gia Minh
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của Z9100-ON Dell EMC PowerSwitch 32 Ports 100G QSFP28, 2 AC PS là bao nhiêu bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Dell EMC PowerSwitch Z9100-ON là 6.4 Tbps nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.