Z9332F-ON Dell EMC PowerSwitch 32 Ports 400GbE QSFP56-DD, 2x AC PSU

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking Z9332F-ON with 32 Ports 400GbE QSFP56-DD, 2x AC PSU, Fan module.

Mã sản phẩm: Z9332F-ON
Tình trạng: Còn Hàng
Z9332F-ON Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Dell EMC Networking Z Series Z9332F-ON

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking Z9332F-ON with 32 Ports 400GbE QSFP56-DD, 2x AC PSU, Fan module.

Dell EMC Networking Z Series Z9332F-ON

Thông số kỹ thuật Dell EMC Z9332F-ON

Product Description
Order Option
  • Z9332F, 32x 400GbE QSFP56-DD, 2x AC PSU, Fan module, I/O Panel to PSU Airflow, OS10 Enterprise Edition
  • Z9332F, 32x 400GbE QSFP56-DD, 2x AC PSU, Fan module, I/O Panel to PSU Airflow, NO-OS
  • Z9332F, 32x 400GbE QSFP56-DD, 2x AC PSU, Fan module, I/O Panel to PSU Airflow, OS10 Enterprise Edition. TAA Certified
Ports
  • 1 RJ45 console/management port with RS232 signaling
  • 1 10/100/1000bT Ethernet for management
  • 1 USB 2.0 type A storage port
  • 32x400GbE QSFP56-DD ports + 2xSFP+ 10GbE

Size

 1 RU, 1.73”h x 17.3”w x 25.8”d (4.38h x 43.8w x 6.56d)

Weight

22 lbs (9.98 kg)

Environmental
  • Power supply: 200-240 VAC 50/60 Hz
  • Max Power consumption: 1500 Watts
  • Typ. Power consumption: 900 Watts
  • Max Operating specifications:
    • AC Max. Operating specifications: Operating temperature: 32° to 113°F (0° to 45°C)
    • Operating humidity: 10 to 90% (RH), non-condensing
  • Max. Non-operating specifications:
    • Storage temperature: –40° to 158°F (–40° to 70°C)
    • Storage humidity: 5 to 95% (RH), non-condensing Fresh air Compliant to 45°C
Redundant power supplies 
  • AC Power Supply, IO Panel to PSU Airflow
  • AC Power Supply, PSU to IO Panel Airflow
  • DC Power Supply, IO Panel to PSU Airflow
  • DC Power Supply, PSU to IO Panel Airflow
Fans
  • Fan module, IO Panel to PSU Airflow
  • Fan module, PSU to IO Panel Airflow
Optics
  • Transceiver, 400GbE, SR8 QSFP56-DD
  • Transceiver, 400GbE, SR4.2 QSFP56-DD
  • Transceiver, 400GbE, DR4 QSFP56-DD
  • Transceiver, 400GbE, FR4 QSFP56-DD
  • Transceiver, 400GbE, LR4 QSFP56-DD
  • Transceiver, 400GbE, ZR1 QSFP56-DD
  • Transceiver, 100GbE, FR1 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, SR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, eSR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, SWDM4 QSFP28 (Duplex)
  • Transceiver, 100GbE, BiDi QSFP28 (Duplex)
  • Transceiver, 100GbE, BiDi-ON QSFP28 (Duplex)
  • Transceiver, 100GbE, PSM4 (500m) QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, CWDM4 (2Km) QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, LR4 QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, ER4 Lite (30Km) QSFP28
  • Transceiver, 100GbE, DWDM2 (80Km) QSFP28
  • Transceiver, 40GbE, SR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, eSR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, BIDI optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, SM4 optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, LM4 optic QSFP+ (Duplex)
  • Transceiver, 40GbE, PSM4 10Km, QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, LR4 optic QSFP+
  • Transceiver, 40GbE, ER4 optics QSFP+
Cables
  • 400GbE, QSFP56-DD to QSFP56-DD, active optical
  • 400GbE, QSFP56-DD to QSFP56-DD, passive DAC
  • 400GbE, QSFP56-DD to QSFP56-DD, active DAC
  • 400GbE, 400GbE, 4x100GbE, QSFP56-DD to 4xQSFP28, active optical
  • 400GbE, 400GbE, 4x100GbE, QSFP56-DD to 4xQFSP28, passive DAC
  • 400GbE, 400GbE, 4x100GbE, QSFP56-DD to 4xQSFP28, active DAC
  • 100GbE, 4x25GbE, QSFP28 to 4xSFP28, passive DAC
  • 100GbE, QSFP28 to QSFP28, active optical 100GbE, QSFP28 to QSFP28, passive
  • DAC 100GbE, 2x50GbE, 2xQSFP to 2xQSFP28, passive DAC, breakout
  • 40GbE, QSFP+ to QSFP+, active optical
  • 40GbE, QSFP+ to QSFP+, passive DAC
  • 40GbE, MTP to 4xLC optical breakout
  • 40GbE, 4x10GbE, QSFP+ to 4xSFP+, passive DAC
Cable management
  • Cable Breakout solution for MTP12 to 4xLC and MTP24 to 2xMTP12 or 4xLC available
  • See separate Structured Cabling offering.

Performance

Switch fabric capacity

25.6Tbps (full duplex)

Forwarding capacity

up to 5.1Tpps

Latency

sub 700ns

Packet buffer memory

64MB

CPU memory

32GB

MAC addresses

8K

ARP table

16K standalone, 8K shared

IPv4 routes up to 400K (ALPM)

IPv6 routes

300K

Multicast hosts 1K
Link aggregation 16 links per group, 128 groups
Multicast IPv6 Routes 4K
MSTP 64 instances
LAG load balancing Based on layer 2, IPv4 or IPv6 headers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #Z9332F-ON ?

Có 1 bình luận:
H
Gia Huy
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của Z9332F-ON Dell EMC PowerSwitch 32 Ports 400GbE QSFP56-DD, 2x AC PSU là bao nhiêu bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Dell EMC PowerSwitch Z9332F-ON là 25.6 Tbps nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.