S4048-ON Dell EMC PowerSwitch S Series 48 Ports 10GbE SFP+, 6x QSFP+ Uplink

Thiết bị chuyển mạch Core Dell EMC Networking S4048-ON (09NKYC, E13W) Switch S Series with 48 Ports 10GbE SFP+, 6x QSFP+ for DataCenter

Mã sản phẩm: S4048-ON
Tình trạng: Còn Hàng
S4048-ON Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Dell EMC Networking S4048-ON

Dell Part Number : 09NKYC
Model : E13W
Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Core Dell EMC Networking S4048-ON (09NKYC, E13W) Switch S Series with 48 Ports 10GbE SFP+, 6x QSFP+ for DataCenter

Dell EMC Networking S4048-ON

Thông số kỹ thuật Dell EMC S4048-ON

Product Description
S4048T
  • S4048, 48x 10GbE SFP+, 6x QSFP+, 1x AC PSU, 2x Fans, I/O Panel to PSU Airflow
  • S4048, 48x 10GbE SFP+, 6x QSFP+, 1x AC PSU, 2x Fans, PSU to I/O Panel Airflow
  • S4048, 48x 10GbE SFP+, 6x QSFP+, 2xDC PSU, 3x Fans, PSU to I/O Panel Airflow - NEBS Certified
Physical
  • 48 10 Gigabit Ethernet SFP+ ports
  • 6 40 Gigabit Ethernet QSFP+ ports
  • 1 RJ45 console/management port with RS232 signaling
  • 1 USB 2.0 type A to support mass storage device
  • 1 Micro-USB 2.0 type B Serial Console Port
  • Size: 1RU, 1.71 x 17.09 x 17.13” (4.35 x 43.4 x 43.5cm (H x W x D)
  • Weight: 18.52 lbs (8.4kg)
  • ISO 7779 A-weighted sound pressure level: 59.6 dBA at 73.4°F (23°C)
  • Power supply: 100–240V AC 50/60Hz
  • DC Power supply: -40.5V ~ -60V
  • Max. thermal output: 799.64 BTU/h
  • Max. current draw per system: 2.344A/1953A at 100/120V AC, 1.145A/0.954A at 200/240V AC
  • Max. DC current : -40.5V/23.8A , -48V/19A , -60V/15.6A.
  • Max. power consumption: 234.35 Watts (AC), 800 Watts (DC)
  • Typical power consumption: 153 Watts
  • Max. operating specifications:
    • Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
    • Operating humidity: 10 to 85% (RH), noncondensing
  • Max. non-operating specifications:
    • Storage temperature: –40°F to 158°F (–40°C to 70°C)
    • Storage humidity: 5 to 95% (RH), noncondensing
Performance General 
  • Hot swappable redundant power
  • Hot swappable redundant fans
  • Performance general
  • Switch fabric capacity:
    • 1.44Tbps (full-duplex)
    • 720Gbps (half-duplex)
  • Forwarding Capacity: 1080 Mpps
  • Latency: Sub 650ns
  • Packet buffer memory: 12MB
  • CPU memory: 4GB OS9
  • Performance:
    • MAC addresses: 160K
    • ARP table 128K
    • IPv4 routes: 128K
    • IPv6 hosts: 64K
    • IPv6 routes: 64K
    • Multicast hosts: 8K
    • Link aggregation: 16 links per group, 128 groups
    • Layer 2 VLANs: 4K
    • MSTP: 64 instances
    • VRF-Lite: 511 instances
    • LAG load balancing: Based on layer 2, IPv4 or IPv6 headers
    • QOS data queues: 8
    • QOS control queues: 12
    • QOS: Default 768 entries scalable to 2.5K
    • Ingress ACL: 2.5K
    • Egress ACL: 1K 
Redundant power supplies 
  • S4048, AC Power Supply, I/O Panel to PSU Airflow
  • S4048, AC Power Supply, PSU to I/O Panel Airflow
  • S4048, DC Power Supply, I/O Panel to PSU Airflow
  • S4048, DC Power Supply, PSU to I/O Panel Airflow
Fans
  • S4048 Fan Module, I/O Panel to PSU Airflow
  • S4048 Fan Module, PSU to I/O Panel Airflow
Optics
  • Transceiver, 40GbE, SR QSFP+, short reach
  • Transceiver, 40GbE, ESR QSFP+, extended short reach
  • Transceiver, 40GbE, LM4 QSFP+, universal duplex short reach
  • Transceiver, 40GbE, SM4 QSFP+, duplex short reach
  • Transceiver, 40GbE PSM4 QSFP+, parallel single mode long reach 1m, 5m, 15m tail
  • Transceiver, 40GbE, PSM4-LR QSFP+, MPO to 4x SFP+ long reach
  • Transceiver, 40GbE LR4 QSFP+, long reach
  • Transceiver, 40GbE QSFP+ to SFP+/SFP Adapter (QSA)
  • Transceiver, 10GbE, SR SFP+, short reach
  • Transceiver, 10GbE, LR SFP+, long reach
  • Transceiver, 10GbE, ER SFP+, extended reach
  • Transceiver, 10GbE, ZR SFP+ extra extended reach
  • Transceiver, 1GbE, SX SFP, short reach
  • Transceiver, 1GbE, LX SFP, long reach
  • Transceiver, 1GbE, ZX SFP, extended reach
  • Transceiver, 1GbE, 1000Base-T SFP, copper
Cables
  • Optical Cable 40/100GbE, MTP Fiber Cables in 3, 5, 7, 10, 25, 50, 75, 100 meter
  • Optical Cable 40GbE, QSFP+, AOC 10, 50 meter
  • Optical Cable 40GbE, Breakout QSFP+ to 4xSFP+, Fiber Cables in 10 and 30 meter
  • Cable 10GbE, SFP+, AOC 2, 3, 5, 7, 10, 15, 20 meter
  • 40GbE, QSFP+ to QSFP+, passive DAC 0.5, 1, 3, 5, 7, meters
  • 40GbE, QSFP+, Breakout QSFP+ to 4x10GbE, passive DAC 0.5, 1, 3, 5, 7 meters
  • 40GbE, QSFP+, Breakout QSFP+ to 4x1000base-T, passive DAC 1 meter
  • 10GbE, SFP+ to SFP+, passive DAC 0.5, 1, 3, 5, 7 meters
Supported operating systems 
  • Cumulus Linux OS
  • Big Switch Networks Switch Light OS
  • Dell Networking Operating System v9
  • Pluribus OS

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S4048-ON ?

Có 1 bình luận:
A
An
đánh giá 5 sao
S4048-ON Dell EMC PowerSwitch S Series 48 Ports 10GbE SFP+, 6x QSFP+ Uplink có hỗ trợ stack không shop?
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Dell EMC PowerSwitch S4048-ON hỗ trợ tính năng stack qua cổng mạng nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.