HN12K Dell SFP+, SR, Intel, Optical Transceiver Low Cost, 10Gb-1Gb, Customer Install

Module quang Dell HN12K Dell SFP+, 1000BASE-SX 10GBASE-SR 300m, Intel, multimode Optical Transceiver Low Cost, 10Gb-1Gb dùng cho EMC PowerEdge R440, R540, R740, R740xd, T440, T640...
Mã sản phẩm: HN12K
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Dell HN12K Dell SFP+, SR, Intel, Optical Transceiver Low Cost, 10Gb-1Gb, Customer Install

Manufacturer Part: HN12K
Dell Part                : 407-BBVJ
List Price               : $291
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell HN12K dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 1000BASE-SX, 10GBASE-SR. Module quang Dell HN12K hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell HN12K Dell SFP+, 1000BASE-SX 10GBASE-SR 300m chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell HN12K được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell HN12K tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell HN12K còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell HN12K:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-SR
Form Factor Plug-in module
Max Transfer Distance 300 m
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE


Module quang Dell HN12K dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerEdge R200
  • PowerEdge M820
  • PowerEdge T620
  • PowerEdge R220
  • PowerEdge R740
  • PowerEdge R300
  • PowerEdge R905
  • PowerEdge M620
  • PowerEdge R415
  • PowerVault NX400
  • PowerEdge R840
  • PowerEdge R410
  • PowerEdge R810
  • PowerEdge VRTX
  • PowerEdge R540
  • PowerEdge R640
  • PowerEdge T440
  • PowerEdge R7415
  • PowerEdge R720
  • PowerEdge R805
  • PowerVault NX3000
  • PowerEdge R815
  • PowerEdge M420
  • PowerEdge R920
  • PowerEdge R730
  • PowerEdge T610
  • PowerEdge R610
  • PowerEdge R510
  • PowerEdge T710
  • PowerVault DL2200
  • PowerEdge R530
  • PowerEdge FC630
  • PowerEdge R940xa
  • PowerEdge R515
  • PowerEdge C6320
  • PowerEdge R6415
  • PowerEdge R7425
  • PowerVault DL2100
  • PowerEdge R910
  • PowerEdge R620
  • PowerEdge R930
  • PowerEdge T130
  • PowerEdge C4140
  • PowerEdge T430
  • PowerEdge R710
  • PowerEdge R740XD
  • PowerEdge R820
  • PowerEdge FC640
  • PowerEdge R430
  • PowerEdge FC830
  • PowerEdge FC430
  • PowerVault NX3200
  • PowerEdge T640
  • PowerEdge R900
  • PowerEdge M640 VRTX
  • PowerEdge R630
  • PowerEdge C4130
  • PowerEdge R720XD
  • PowerEdge R730XD
  • PowerEdge M640
  • PowerEdge R715
  • PowerEdge T630
  • PowerEdge C6320P
  • PowerEdge R940
  • PowerEdge C6420
  • PowerVault DR4100
  • PowerEdge R440
  • PowerEdge T410
  • PowerEdge M520

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #HN12K ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.