Module quang Dell JDD59 Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX40-UP and DOWN, 40Km, SMF, LC , Customer Kit

Module quang Dell JDD59 Transceiver, bao gôm 2 chiếc 1GbE BiDi 1000Base-BX40-U and 1000Base-BX40-D, 40Km, SMF, LC , Customer Kit
Mã sản phẩm: JDD59
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell JDD59 Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX40-UP and DOWN, 40Km, SMF, LC , Customer Kit

Manufacturer Part: JDD59
Dell Part                : 407-BBWJ
List Price               : $
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell JDD59 là module quang được thiết kế theo cặp, bao gồm 2 SFP, một SFP phát sử dụng chuẩn 1000Base-BX40-U, SFP thu sử dụng chuẩn 1000Base-BX40-D, đầu kết nối LC dupplex. Module quang Dell JDD59 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell JDD59 Transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell JDD59 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell JDD59 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell JDD59 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell JDD59:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC single-mode
Packaged Quantity 2
Cabling Type 1000Base-BX40-U, 1000Base-BX40-D
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Max Transfer Distance 40km

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JDD59 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.