CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Dell JDD59 Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX40-UP and DOWN, 40Km, SMF, LC , Customer Kit

Module quang Dell JDD59 Transceiver, bao gôm 2 chiếc 1GbE BiDi 1000Base-BX40-U and 1000Base-BX40-D, 40Km, SMF, LC , Customer Kit
✓ Mã sản phẩm: JDD59
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell JDD59 Transceiver, (2) 1GbE BiDi BX40-UP and DOWN, 40Km, SMF, LC , Customer Kit

Manufacturer Part: JDD59
Dell Part                : 407-BBWJ
List Price               : $
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell JDD59 là module quang được thiết kế theo cặp, bao gồm 2 SFP, một SFP phát sử dụng chuẩn 1000Base-BX40-U, SFP thu sử dụng chuẩn 1000Base-BX40-D, đầu kết nối LC dupplex. Module quang Dell JDD59 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell JDD59 Transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell JDD59 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell JDD59 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell JDD59 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell JDD59:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC single-mode
Packaged Quantity 2
Cabling Type 1000Base-BX40-U, 1000Base-BX40-D
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Max Transfer Distance 40km

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JDD59 ?

Có 10 bình luận:
L
Loan
mình cần mua module quang dell JDD59 cho cty, báo mình giá tốt nhé
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell JDD59 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Doanh
module quang dell JDD59 dùng được cho các loại thiết bị mạng nào nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell JDD59 dùng được cho các loại thiết bị mạng dell có cổng 1G bạn nhé.

G
Giang
để dùng module quang dell JDD59 thì phải dùng theo cặp à bạn?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell JDD59 là module quang được thiết kế theo cặp, bao gồm 2 SFP, một SFP phát sử dụng chuẩn 1000Base-BX40-U, SFP thu sử dụng chuẩn 1000Base-BX40-D nhé.

C
Chí
các chuẩn gigabit ethernet nàotương thích với module quang Dell JDD59 thế?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell JDD59 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab.

T
Thông
Nếu mình dùng module quang dell JDD59 cho 2 tòa nhà có khoảng cách tầm 30km thì có sử dụng được k?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang dell JDD59 cho 2 tòa nhà có khoảng cách tầm 30km nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370