C1048P Dell Networking 48 Ports 1GbE PoE+, 2 SFP+ capable rapid access node

Thiết bị chuyển mạch Dell Networking C1048P 48 Ports 10/100/1000BASE-T PoE+ ports for user/server access, 2 SFP+ uplinks rapid access node extends the capabilities of the C9010.

Mã sản phẩm: C1048P
Tình trạng: Còn Hàng
C1048P Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell Networking C1048P extends of the C9010

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Dell Networking C1048P 48 Ports 10/100/1000BASE-T PoE+ ports for user/server access, 2 SFP+ uplinks rapid access node extends the capabilities of the C9010.

Dell Networking C1048P extends of the C9010

Thông số kỹ thuật Dell Networking C1048P

Product Description
Physical
  • 48-port 1GbE PoE+ rapid access node with 10/100/1000BASE-T RJ45 ports, supporting 10MbE, 100MbE, or 1GbE PoE+ connectivity
Key features Supports 48 10/100/1000BASE-T PoE+ ports for user/ server connectivity. Extends C9010 functionality by extending port capacity by up to 2,000 virtual ports.
Ports
10/100/1000BASE-T
  • 48 RJ45
1/10GbE Copper
  • None
1/10 GbE Fiber
  • 2 SFP+
10/40 GbE Fiber None
PoE/PoE+ Ports 48 PoE/PoE+
Optics
  • Transceiver, SFP, 1000BASE-SX, 850nm Wavelength, 550m Reach
  • Transceiver, SFP, 1000BASE-LX, 1310nm Wavelength, 10km Reach
  • Transceiver, SFP, 1GbE, ZX, 1550nm Wavelength, 80km Reach typical on 9/125um SMF
  • Transceiver, SFP, 1000BASE-T
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm Wavelength, 10km Reach
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, LRM, 1310nm Wavelength, 220 reach on MMF
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, ER, 1550nm Wavelength, 40km Reach 
Cables
  • Stacking Cables
    • Stacking cable 0.5m
    • Stacking cable 1m
    • Stacking cable 3m
  • Cables
    • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 0.5 Meter
    • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 1 Meter
    • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 3 Meters
    • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 5 Meters
    • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 7 Meters 
Maximum Power/Thermal 1,738W/6,070 BTU/hr
DRAM/Flash 1GB/256MB
Packet Buffer 4MB
Weight 6.81kg(14.99lbs)

★ Sản phẩm C1048P có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C1048P CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C1048P có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C1048P cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C1048P có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C1048P chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1048P ?

Có 1 bình luận:
D
Đạt
đánh giá 5 sao
Công suất tiêu thụ của C1048P Dell Networking 48 Ports 1GbE PoE+, 2 SFP+ capable rapid access node là bao nhiêu bạn nhỉ?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Công suất tối đa của thiết bị chuyển mạch Dell Networking C1048P là 1.738W nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.