Dell Networking C9000 Series Route Processor Module (RPM)

Dell Networking C9000 Series Route Processor Module (RPM) 2.56Tbps with 4 integrated SFP+ ports for Dell C9010

Mã sản phẩm: RPM-2.56T
Tình trạng: Còn Hàng
RPM-2.56T Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Dell Networking C9000 Series Route Processor Module (RPM)

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Dell Networking C9000 Series Route Processor Module (RPM) 2.56Tbps with 4 integrated SFP+ ports for Dell C9010.

Dell Networking C9000 Series Route Processor Module (RPM)

Thông số kỹ thuật Dell Networking C9010

Product Description

Hardware

  • 2.56Tbps RPM with 4 integrated SFP+ ports 

Environmental Operating Conditions

  • Supports line rate switching between line cards within the chassis. Supports up to 2,000 virtual ports. Includes 4 integrated SFP+ ports for additional connectivity options.

Optics

  • Transceiver, SFP, 1000BASE-SX, 850nm Wavelength, 550m Reach
  • Transceiver, SFP, 1000BASE-LX, 1310nm Wavelength, 10km Reach
  • Transceiver, SFP, 1GbE, ZX, 1550nm Wavelength, 80km Reach typical on 9/125um SMF
  • Transceiver, SFP, 1000BASE-T Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm Wavelength, 10km Reach
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, LRM, 1310nm Wavelength, 220 reach on MMF
  • Transceiver, SFP+, 10GbE, ER, 1550nm Wavelength, 40km Reach 

Cables

  • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 0.5 Meter
  • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 1 Meter
  • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 3 Meters
  • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 5 Meters
  • Cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, Copper Twinax Direct Attach Cable, 7 Meters 

Maximum Power/Thermal

  • 190W/648 BTU/hr 

DRAM

  • 24GB

Flash

  • 32GB

Packet Buffer

  • 9MB

Weight

  • 4.18kg(9.20lbs)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #RPM-2.56T ?

Có 1 bình luận:
S
Sơn
đánh giá 5 sao
Line cart Dell Networking C9000 Series Route Processor Module dùng cho thiết bị nào bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Line card Dell Networking C9000 Series Route Processor Module dùng cho thiết bị chuyển mạch Dell Networking C9010 nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.