Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

QSFP-64GFC-SW4 Dell QSFP Quad 16G SW Fibre Channel 125m Transceivers

Module quang Dell QSFP QSFP-64GFC-SW4 Quad 16G Fibre Channel Short-reach, up to 125 m over 8 parallel MMF Transceiver
✓ Mã sản phẩm: QSFP-64GFC-SW4
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell QSFP QSFP-64GFC-SW4 Quad 16G SW Fibre Channel 125m SFP+ Transceivers

Dell Part                  : QSFP-64GFC-SW4
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell QSFP-64GFC-SW4​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 125m, sử dụng đầu kết nối MPO-12 với tốc độ 16Gbps. Dell SFP QSFP-64GFC-SW4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

View Datasheet QSFP-64GFC-SW4 

Dell EMC Networking QSFP-64GFC-SW4 được sử dụng cho các dòng server của Dell để kết nối tới các thiết bị SAN Switch thông qua giao thức FC. Dell QSFP QSFP-64GFC-SW4 có thể được kết nối tới 4 × 16GFC, 4 × 8GFC hoặc 4 × 4GFC thông qua cable MPO to 12-LC

Dell QSFP QSFP-64GFC-SW4 Quad 16G SW Fibre Channel 125m SFP+ Transceivers

Thông số kỹ thuật Dell SFP QSFP-64GFC-SW4

Model QSFP-64GFC-SW4
Type Quad 16G Fibre Channel QSFP+ transceivers
Connector type MPO-12
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type MMF OM3 
MMF OM4
Data Rate 16Gbps
Transmission medium Multi Mode
Distance (max.) OM3: 120 m
OM4: 125 m
Transmitter power (dBm) 7.8 to 0.0 /lane
Receiver power (dBm) -13.5 to 0.0 /lane
Power dissipation (max.; W) 2.5
Notes compatible with 4 × 16GFC, 4 × 8GFC or 4 × 4GFC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-64GFC-SW4 ?

Có 10 bình luận:
M
Anh Minh
báo giá cho mình số lượng 50c module quang dell QSFP-64GFC-SW4 này để chạy cho server nhé? sẵn hàng k nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell QSFP-64GFC-SW4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Gia Bảo
cho mình xin giá và thông số kỹ thuật của module quang dell QSFP-64GFC-SW4 nhá?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell QSFP-64GFC-SW4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Quang Duy
Module quang Dell QSFP-64GFC-SW4​ sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell QSFP-64GFC-SW4​ sử dụng đầu kết nối MPO-12 với tốc độ 16Gbps.

T
Cát Tiên

Bảo hành của module quang dell QSFP-64GFC-SW4 được bao lâu ạ?

O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang dell QSFP-64GFC-SW4 là 12 tháng nhé.

C
Linh Chi
module quang dell QSFP-64GFC-SW4 có bước sóng là bao nhiêu thế?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell QSFP-64GFC-SW4​ có bước sóng là 850nm nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082