QSFP-64GFC-SW4 Dell QSFP Quad 16G SW Fibre Channel 125m Transceivers

Module quang Dell QSFP QSFP-64GFC-SW4 Quad 16G Fibre Channel Short-reach, up to 125 m over 8 parallel MMF Transceiver
Mã sản phẩm: QSFP-64GFC-SW4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Dell QSFP QSFP-64GFC-SW4 Quad 16G SW Fibre Channel 125m SFP+ Transceivers

Dell Part                  : QSFP-64GFC-SW4
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell QSFP-64GFC-SW4​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 125m, sử dụng đầu kết nối MPO-12 với tốc độ 16Gbps. Dell SFP QSFP-64GFC-SW4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

View Datasheet QSFP-64GFC-SW4 

Dell EMC Networking QSFP-64GFC-SW4 được sử dụng cho các dòng server của Dell để kết nối tới các thiết bị SAN Switch thông qua giao thức FC. Dell QSFP QSFP-64GFC-SW4 có thể được kết nối tới 4 × 16GFC, 4 × 8GFC hoặc 4 × 4GFC thông qua cable MPO to 12-LC

Dell QSFP QSFP-64GFC-SW4 Quad 16G SW Fibre Channel 125m SFP+ Transceivers

Thông số kỹ thuật Dell SFP QSFP-64GFC-SW4

Model QSFP-64GFC-SW4
Type Quad 16G Fibre Channel QSFP+ transceivers
Connector type MPO-12
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type MMF OM3 
MMF OM4
Data Rate 16Gbps
Transmission medium Multi Mode
Distance (max.) OM3: 120 m
OM4: 125 m
Transmitter power (dBm) 7.8 to 0.0 /lane
Receiver power (dBm) -13.5 to 0.0 /lane
Power dissipation (max.; W) 2.5
Notes compatible with 4 × 16GFC, 4 × 8GFC or 4 × 4GFC
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-64GFC-SW4 ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.