CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-10G-BX10-U Dell SFP 10GBASE-BX10-U 1330/1270nm 10km Single Mode Transceiver

Module quang Dell SFP SFP-10G-BX10-U 10GBASE-BX10-U optical module, bi-directiona TX 1330nm /RX 1270nm 10 km over SMFs Optic Transceiver
✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-BX10-U
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell SFP SFP-10G-BX10-U 10GBASE-BX10-U TX1330/RX1270nm 10km Single Mode Transceiver

Dell Part                  : SFP-10G-BX10-U
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Lưu ý: Dell SFP SFP-10G-BX10-U được sử dụng theo cặp với SFP-10G-BX10-D nên khi sử dụng phải sử dụng 1 đầu là SFP-10G-BX10-U và 1 đầu là SFP-10G-BX10-D

Module quang Dell  SFP-10G-BX10-U​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là truyền là 1330 nm, bước sóng nhận là 1270nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps. Dell SFP SFP-10G-BX10-U là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

View Datasheet SFP-10G-BX10-U 

Dell EMC Networking SFP-10G-BX10-U áp dụng một quy trình kiểm tra khắt khe trong tất cả các thành phần quang học để đảm bảo tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn IEEE, cũng như kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt để đảm bảo một giải pháp phù hợp và đáng tin cậy.

Dell SFP SFP-10G-BX10-U 10GBASE-BX10-U TX1330/RX1270nm 10km Single Mode Transceiver

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-10G-BX10-U

Model SFP-10G-BX10-U
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type simplex LC
Wavelength(s) (nm) TX 1330 nm / RX 1270 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 10Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 10 km
Transmitter power (dBm) -8.0 to +0.5
Receiver power (dBm) -14.8 to +0.5
Power dissipation (max.; W) 1.0
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-BX10-U ?

Có 10 bình luận:
N
Nhật
module quang dell SFP-10G-BX10-U có Fiber type là gì nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-BX10-U có Fiber type là single mode

N
Nguyệt
Mình đang cần mua module quang dell SFP-10G-BX10-U bên shop có sẵn hàng k gửi mình báo giá vs nhé?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của moduel quang dell SFP-10G-BX10-U đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Ninh
Transmission medium của module quang dell SFP-10G-BX10-U là j nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Transmission medium của module quang dell SFP-10G-BX10-U là SMF

M
Minh
các loại thiết bị mạng nào tương thích với module quang dell SFP-10G-BX10-U nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Các mã switch nào dùng được moduel quang dell SFP-10G-BX10-U đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

P
Phong
Thông số kỹ thuật của module quang dell SFP-10G-BX10-U như thế nào nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của moduel quang dell SFP-10G-BX10-U đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370