SFP-10G-BX40-U Dell SFP 10GBASE-BX40-U 1330/1270nm 40km Single Mode Transceiver

Module quang Dell SFP SFP-10G-BX40-U 10GBASE-BX40-U optical module, bi-directiona TX 1330nm /RX 1270nm 40 km over SMFs Optic Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-10G-BX40-U
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Dell SFP SFP-10G-BX40-U 10GBASE-BX40-U TX1330/RX1270nm 40km Single Mode Transceiver

Dell Part                  : SFP-10G-BX40-U
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Lưu ý: Dell SFP SFP-10G-BX40-U được sử dụng theo cặp với SFP-10G-BX40-D nên khi sử dụng phải sử dụng 1 đầu là SFP-10G-BX40-U và 1 đầu là SFP-10G-BX40-D

Module quang Dell  SFP-10G-BX40-U​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là truyền là 1330 nm, bước sóng nhận là 1270nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps. Dell SFP SFP-10G-BX40-U là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

View Datasheet SFP-10G-BX40-U 

Dell EMC Networking SFP-10G-BX40-U áp dụng một quy trình kiểm tra khắt khe trong tất cả các thành phần quang học để đảm bảo tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn IEEE, cũng như kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt để đảm bảo một giải pháp phù hợp và đáng tin cậy.

Dell SFP SFP-10G-BX40-U 10GBASE-BX40-U TX1330/RX1270nm 40km Single Mode Transceiver

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-10G-BX40-U

Model SFP-10G-BX40-U
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type simplex LC
Wavelength(s) (nm) TX 1330 nm / RX 1270 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 10Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 40 km
Transmitter power (dBm) 0.0 to +5.0
Receiver power (dBm) -21.2 to -9.0
Power dissipation (max.; W) 1.5
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-BX40-U ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.