SFP-10G-DWDM Dell SFP 10GbE tunable DWDM 80km SMF SFP+ Transceivers

Module quang Dell SFP-10G-DWDM 10GbE SFP+ optical module, tunable DWDM, extended-reach, up to 80 km over SMFs Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-10G-DWDM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Dell SFP SFP-10G-DWDM 10GbE  tunable DWDM 80km SMF SFP+ Transceivers

Part Number           : SFP-10G-DWDM
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-10G-DWDM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng từ 1528.7 tới 1568.7, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps. Dell SFP SFP-10G-DWDM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

View Datasheet SFP-10G-DWDM 

Dell EMC Networking SFP-10G-DWDM được sử dụng cho các dòng server hoặc switch Dell, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho các dịch vụ yêu cầu băng thông lớn như HA, Storage, backup....

Dell SFP SFP-10G-ZR 10GBASE-ZR 1550nm 80km SMF SFP+ Transceivers

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-10G-DWDM

Model SFP-10G-DWDM
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1528.7 to 1568.7
Fiber type SMF
Data Rate 10Gbps
Transmission medium Single Mode
Distance (max.) 80 km
Transmitter power (dBm) -1.0 to +3.0
Receiver power (dBm) -18.0 to -7.0
Power dissipation (max.; W) 1.7
Notes tunable; assumes receiver OSNR > 26 dB

Dell SFP SFP-10G-DWDM sử dụng cho các thiết bị sau của Dell

  • Dell EMC Networking Z9100-ON
  • Dell EMC Networking S6100-ON
  • Dell EMC Networking S6010-ON
  • Dell EMC Networking S5000
  • Dell EMC Networking S4048T
  • Dell EMC Networking S4048
  • Dell EMC Networking S4048-ON
  • Dell EMC Networking N2128-ON
  • Dell Networking M8024-K
  • Dell PowerConnect M6220
  • Dell PowerConnect M6348
  • Dell EMC Networking S31XX
  • Dell EMC Networking S5048
  • Dell EMC Networking S5148
  • Dell EMC Networking C9010

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-DWDM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.