CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-10G-DWDM Dell SFP 10GbE tunable DWDM 80km SMF SFP+ Transceivers

Module quang Dell SFP-10G-DWDM 10GbE SFP+ optical module, tunable DWDM, extended-reach, up to 80 km over SMFs Transceiver
✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-DWDM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell SFP SFP-10G-DWDM 10GbE  tunable DWDM 80km SMF SFP+ Transceivers

Part Number           : SFP-10G-DWDM
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-10G-DWDM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng từ 1528.7 tới 1568.7, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps. Dell SFP SFP-10G-DWDM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

View Datasheet SFP-10G-DWDM 

Dell EMC Networking SFP-10G-DWDM được sử dụng cho các dòng server hoặc switch Dell, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho các dịch vụ yêu cầu băng thông lớn như HA, Storage, backup....

Dell SFP SFP-10G-ZR 10GBASE-ZR 1550nm 80km SMF SFP+ Transceivers

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-10G-DWDM

Model SFP-10G-DWDM
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1528.7 to 1568.7
Fiber type SMF
Data Rate 10Gbps
Transmission medium Single Mode
Distance (max.) 80 km
Transmitter power (dBm) -1.0 to +3.0
Receiver power (dBm) -18.0 to -7.0
Power dissipation (max.; W) 1.7
Notes tunable; assumes receiver OSNR > 26 dB

Dell SFP SFP-10G-DWDM sử dụng cho các thiết bị sau của Dell

  • Dell EMC Networking Z9100-ON
  • Dell EMC Networking S6100-ON
  • Dell EMC Networking S6010-ON
  • Dell EMC Networking S5000
  • Dell EMC Networking S4048T
  • Dell EMC Networking S4048
  • Dell EMC Networking S4048-ON
  • Dell EMC Networking N2128-ON
  • Dell Networking M8024-K
  • Dell PowerConnect M6220
  • Dell PowerConnect M6348
  • Dell EMC Networking S31XX
  • Dell EMC Networking S5048
  • Dell EMC Networking S5148
  • Dell EMC Networking C9010

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-DWDM ?

Có 10 bình luận:
N
Nhật Nam
cho mình giá của module quang dell SFP-10G-DWDM nhé? module bên shop sẵn k ạ vì mình cần gấp, hoặc gửi mình 1 số loại module quang các hãng Cisco. HP mà chạy được cho con switch Dell EMC Networking N4000 nhé.
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-DWDM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Huy Hoàng
báo giá module quang dell SFP-10G-DWDM cho mình nhá?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-DWDM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Tuấn Kiệt
Module quang Dell SFP-10G-DWDM sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10G-DWDM​ sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps.

N
Khánh Ngọc
bảo hành của module quang dell SFP-10G-DWDM có thời gian bảo hành như thế nào ạ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-DWDM có thời gian bảo hành 12 tháng nhé.

L
Bảo Long
module quang dell SFP-10G-DWDM có bước sóng như thế nào ạ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10G-DWDM​ có bước sóng từ 1528.7 tới 1568.7nm nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370