CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-10G-ER Dell SFP 10GBASE-ER 1550nm 40km SMF SFP+ Transceivers

Module quang Dell SFP-10G-ER 10GBASE-ER optical module, extended-reach, 1550nm 40km over 2 parallel SMFs Transceiver

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-ER
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-10G-ER Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell SFP SFP-10G-ER 10GBASE-ER 1550nm 40km SMF SFP+ Transceivers

Part Number           : SFP-10G-ER
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-10G-ER​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps. Dell SFP SFP-10G-ER là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Dell SFP SFP-10G-ER 10GBASE-ER 1550nm 40km SMF SFP+ TransceiversDell EMC Networking SFP-10G-ER được sử dụng cho các dòng server hoặc switch Dell, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho các dịch vụ yêu cầu băng thông lớn như HA, Storage, backup....

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-10G-ER

Model SFP-10G-ER
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1550 nm
Fiber type SMF
Data Rate 10Gbps
Transmission medium Single Mode
Distance (max.) 40 km
Transmitter power (dBm) -4.7 to +4.0
Receiver power (dBm) -15.8 to -1.0
Power dissipation (max.; W) 1.5
Notes -

Dell SFP SFP-10G-ER sử dụng cho các thiết bị sau của Dell

  • Dell EMC Networking Z9100-ON
  • Dell EMC Networking S6100-ON
  • Dell EMC Networking S4148-ON
  • Dell EMC Networking N4000
  • Dell EMC Networking S6010-ON
  • Dell EMC Networking S5000
  • Dell EMC Networking S4048T
  • Dell EMC Networking S4048
  • Dell EMC Networking S4048-ON
  • Dell EMC Networking X4012
  • Dell EMC Networking S4128-ON
  • Dell EMC Networking N2128-ON
  • Dell Networking M8024-K
  • Dell PowerConnect M6220
  • Dell PowerConnect M6348
  • Dell EMC Networking N2128-ON
  • Dell EMC Networking N3132-ON
  • Dell EMC Networking S31XX
  • Dell EMC Networking S5048
  • Dell EMC Networking S5148
  • Dell EMC Networking N20XX
  • Dell EMC Networking N30XX
  • Dell EMC Networking S3048-ON
  • Dell EMC Networking X1052
  • Dell EMC Networking C9010
  • Dell PowerEdge MXL & IO Agg

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-ER ?

Có 10 bình luận:
C
Hương Chi
bên cty phân phối hàng dell nhiều, có sẫn module quang dell SFP-10G-ER k ạ? gửi báo giá cho e với nhé
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-ER đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Hoàng Nam
gửi mình bảng báo giá của module quang dell SFP-10G-ER nhá? số lượng 20c
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-ER đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Thiên Kim
Module quang Dell SFP-10G-ER sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10G-ER​ sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps.

S
Thái Sơn
chính sách bảo hàng của module quang dell SFP-10G-ER là như thế nào?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10G-ER có thời gian bảo hành 12 tháng nhé.

U
Tú Uyên
Bước sóng của module quang dell SFP-10G-ER là bao nhiêu?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10G-ER có bước sóng là 1550nm nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370