SFP-10G-LRM Dell SFP 10GBASE-LRM 1310nm 220m MMF SFP+ Transceivers

Module quang Dell SFP-10G-LRM 10GBASE-LRM optical module, long-reach, 1310nm 220m over 2 parallel MMFs Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-10G-LRM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell SFP SFP-10G-LRM 10GBASE-LRM 1310nm 220m MMF SFP+ Transceivers

Part Number           : SFP-10G-LRM
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-10G-LRM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps. Dell SFP SFP-10G-LRM là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

View Datasheet SFP-10G-LRM 

Dell EMC Networking SFP-10G-LRM được sử dụng cho các dòng server hoặc switch Dell, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho các dịch vụ yêu cầu băng thông lớn như HA, Storage, backup....

Dell SFP SFP-10G-LRM 10GBASE-LRM 1310nm 220m MMF SFP+ Transceivers

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-10G-LRM

Model SFP-10G-LRM
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1310 nm
Fiber type MMF FDDI
MMF OM1 
MMF OM2
MMF OM3 
MMF OM4
Data Rate 10Gbps
Transmission medium Multi Mode
Distance (max.) 220m
Transmitter power (dBm) -6.5 to -0.5
Receiver power (dBm) -8.4 to +0.5
Power dissipation (max.; W) 1.0
Notes -

Dell SFP SFP-10G-LRM sử dụng cho các thiết bị sau của Dell

  • Dell EMC Networking S4128-ON
  • Dell EMC Networking S4148FE
  • Dell EMC Networking N4000
  • Dell EMC Networking S31XX
  • Dell EMC Networking N20XX
  • Dell EMC Networking N30XX
  • Dell EMC Networking S3048-ON
  • Dell Networking M8024-K
  • Dell PowerConnect M6220
  • Dell PowerConnect M6348
  • Dell EMC Networking C9010
  • Dell PowerEdge FN I/O Module
  • 10GbE Pass-Through Modules for Dell M1000e Blade
  • Dell PowerEdge MXL & IO Agg

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-LRM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản