SFP-10G-T Dell SFP Electrical 10GBASE-T module, 100 m over CAT5/6 Transceiver

Module quang Dell SFP SFP-10G-T Electrical 10GBASE-T module, up to 100 m over single CAT5 CAT6 cable Optic Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-10G-T
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell SFP SFP-10G-T Electrical 10GBASE-T module, 100 m over CAT5/6 Transceiver

Dell Part                  : SFP-10G-T
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-10G-T​ là module quang cho môi trường truyền dẫn đồng, sử dụng đầu kết nối RJ45, khoảng cách truyền tối đa 100m thông qua cable CAT5, CAT6.

View Datasheet SFP-10G-T 

Dell EMC Networking SFP-10G-T áp dụng một quy trình kiểm tra khắt khe trong tất cả các thành phần quang học để đảm bảo tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn IEEE, cũng như kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt để đảm bảo một giải pháp phù hợp và đáng tin cậy.

Dell SFP SFP-10G-T Electrical 10GBASE-T module, 100 m over CAT5/6 Transceiver

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-10G-T

Model SFP-10G-T
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type RJ-45
Wavelength(s) (nm) N/A
Fiber type CAT5
Data Rate CAT6A (10G)
CAT5A (1G)
Transmission medium SMF
Distance (max.) CAT6A (10G): 30m
CAT5A (1G): 100m
Transmitter power (dBm) N/A
Receiver power (dBm) N/A
Power dissipation (max.; W) 2.5
Notes -

★ Sản phẩm SFP-10G-T có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-T CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SFP-10G-T có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SFP-10G-T cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SFP-10G-T có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SFP-10G-T chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-T ?

Có 3 bình luận:
T
Tuân
Module quang SFP-10G-T Dell SFP Electrical 10GBASE-T module, 100 m over CAT5/6 Transceiver dùng được cho những switch nào vậy bạn
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách Switch Dell tương thích với module quang SFP-10G-T Dell SFP Electrical 10GBASE-T module, 100 m over CAT5/6 Transceiver đã được gửi qua mail, anh vui lòng check mail để biết thêm thông tin chi tiết ạ

H
Hạnh
Module quang Dell SFP SFP-10G-T Electrical 10GBASE-T module, up to 100 m over single CAT5 CAT6 cable Optic Transceiver sử dụng đầu connector loại gì ad nhỉ
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Dell SFP SFP-10G-T Electrical 10GBASE-T module, up to 100 m over single CAT5 CAT6 cable Optic Transceiver sử dụng đầu connector loại RJ45 bạn nhé

H
Hùng
Module quang Dell SFP SFP-10G-T Electrical 10GBASE-T module, up to 100 m over single CAT5 CAT6 cable Optic Transceiver bên bạn còn hàng không, mình cần 4 cái
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Dell SFP SFP-10G-T Electrical 10GBASE-T module, up to 100 m over single CAT5 CAT6 cable Optic Transceiver bên em sẵn hàng anh ạ, báo giá 4c module em đã gửi qua mail, anh vui lòng reply mail hoặc để lại sdt để bên em lên đơn hàng cho anh ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.