SFP-16GFC-LW Dell SFP 16G LW Fibre Channel 10km SFP+ Transceivers

Module quang Dell SFP+ SFP-16GFC-LW 16G Fibre Channel Long-reach, up to 10km over 2 parallel SMF SFP+ Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-16GFC-LW
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Dell SFP SFP-16GFC-LW 16G LW Fibre Channel 10km SFP+ Transceivers

Dell Part                  : SFP-16GFC-LW
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-16GFC-LW​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 16Gbps. Dell SFP SFP-16GFC-LW là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

View Datasheet SFP-16GFC-LW 

Dell EMC Networking SFP-16GFC-LW được sử dụng cho các dòng server của Dell để kết nối tới các thiết bị SAN Switch thông qua giao thức FC.

Dell SFP SFP-16GFC-LW 16G LW Fibre Channel 10km SFP+ Transceivers

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-16GFC-LW

Model SFP-16GFC-LW
Type 16G Fibre Channel SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1310 nm
Fiber type SMF
Data Rate 16Gbps
Transmission medium Single Mode
Distance (max.) 10km
Transmitter power (dBm) -5.0 to 2.0
Receiver power (dBm) -17.0 to +2.0
Power dissipation (max.; W) 1.2
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-16GFC-LW ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.