CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-BX10-D Dell SFP 1000BASE-BX10-D 1490/1310nm 10km Single Mode Transceiver

Module quang Dell SFP SFP-1G-BX10-D 1000BASE-BX10-D bi-directional TX 1490nm /RX 1310nm 10 km over SMFs Optic Transceiver
✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-BX10-D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell SFP SFP-1G-BX10-D 1000BASE-BX10-D TX1490/RX1310nm 10km Single Mode Transceiver

Dell Part                  : SFP-1G-BX10-D
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Lưu ý: Dell SFP SFP-1G-BX10-D được sử dụng theo cặp với SFP-1G-BX10-U nên khi sử dụng phải sử dụng 1 đầu là SFP-1G-BX10-D và 1 đầu là SFP-1G-BX10-U

Module quang Dell  SFP-1G-BX10-D​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là truyền là 1490 nm, bước sóng nhận là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ) với tốc độ 1Gbps. Dell SFP SFP-1G-BX10-D là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

View Datasheet SFP-1G-BX10-D 

Dell EMC Networking SFP-1G-BX10-D áp dụng một quy trình kiểm tra khắt khe trong tất cả các thành phần quang học để đảm bảo tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn IEEE, cũng như kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt để đảm bảo một giải pháp phù hợp và đáng tin cậy.

Dell SFP SFP-1G-BX10-D 1000BASE-BX10-D TX1490/RX1310nm 10km Single Mode Transceiver

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-1G-BX10-D

Model SFP-1G-BX10-D
Type Gigabit Ethernet SFP transceivers
Connector type simplex LC
Wavelength(s) (nm) TX 1490 nm / RX 1310 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 1Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 10 km
Transmitter power (dBm) -9.0 to -3.0
Receiver power (dBm) -20.0 to -3.0
Power dissipation (max.; W) 1.0
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1G-BX10-D ?

Có 10 bình luận:
H
Huế
Module quang Dell SFP-1G-BX10-D này giá bao nhiêu ad?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell SFP-1G-BX10-D đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

D
Đại
Module quang Dell SFP-1G-BX10-D​ có transmission medium là gì nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-1G-BX10-D​ có transmission medium là SMF nhé.

D
Dũng
Module quang Dell SFP-1G-BX10-D​ có fiber type là gì nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-1G-BX10-D​ có fiber type là Single Mode nhé bạn.

X
Xiêm
Module quang Dell SFP-1G-BX10-D​ có bước sóng là bao nhiêu?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell  SFP-1G-BX10-D​ có bước sóng là truyền là 1490 nm, bước sóng nhận là 1310nm nhé.

M
Anh Minh
Module quang Dell SFP-1G-BX10-D có khoảng cách truyền dẫn à bao nhiêu nhỉ shop?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell  SFP-1G-BX10-D có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370