SFP-1G-BX40-D Dell SFP 1490/1310nm 40km Single Mode Transceiver

Module quang Dell SFP SFP-1G-BX40-D 1000BASE-BX40-D bi-directiona TX 1490nm /RX 1310nm 40 km over SMFs Optic Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-1G-BX40-D
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Dell SFP SFP-1G-BX40-D 1000BASE-BX40-D TX1490/RX1310nm 40km Single Mode Transceiver

Dell Part                  : SFP-1G-BX40-D
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Lưu ý: Dell SFP SFP-1G-BX40-D được sử dụng theo cặp với SFP-1G-BX40-U nên khi sử dụng phải sử dụng 1 đầu là SFP-1G-BX40-D và 1 đầu là SFP-1G-BX40-U

Module quang Dell  SFP-1G-BX40-D​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là truyền là 1490 nm, bước sóng nhận là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ) với tốc độ 1Gbps. Dell SFP SFP-1G-BX40-D là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

View Datasheet SFP-1G-BX40-D 

Dell EMC Networking SFP-1G-BX40-D áp dụng một quy trình kiểm tra khắt khe trong tất cả các thành phần quang học để đảm bảo tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn IEEE, cũng như kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt để đảm bảo một giải pháp phù hợp và đáng tin cậy.

Dell SFP SFP-1G-BX40-D 1000BASE-BX40-D TX1490/RX1310nm 40km Single Mode Transceiver

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-1G-BX40-D

Model SFP-1G-BX40-D
Type Gigabit Ethernet SFP transceivers
Connector type simplex LC
Wavelength(s) (nm) TX 1490 nm / RX 1310 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 1Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 40 km
Transmitter power (dBm) -2.0 to +3.0
Receiver power (dBm) -24.0 to 0.0
Power dissipation (max.; W) 1.0
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1G-BX40-D ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.