SFP-1G-SX Dell SFP 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode Transceiver

Module quang Dell SFP SFP-1G-SX 1000BASE-SX optical module, short-reach, 850nm 500m over 2 parallel MMFs Optic Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-1G-SX
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Dell SFP SFP-1G-SX 1000BASE-SX optical module, 850nm 500m MMF Optic Transceiver

Dell Part                  : SFP-1G-SX
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-1G-SX​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 1Gbps. Dell SFP SFP-1G-SX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

View Datasheet SFP-1G-SX 

Dell EMC Networking SFP-1G-SX áp dụng một quy trình kiểm tra khắt khe trong tất cả các thành phần quang học để đảm bảo tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn IEEE, cũng như kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt để đảm bảo một giải pháp phù hợp và đáng tin cậy.

Dell SFP SFP-1G-SX 1000BASE-SX optical module, 850nm 500m MMF Optic Transceiver

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-1G-SX

Model SFP-1G-SX
Type Gigabit Ethernet SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type Multi Mode
Data Rate 1 Gbps
Transmission medium MMF OM1 
MMF OM2 
MMF OM3 
MMF OM4
Distance (max.) OM1: 300 m
OM2: 500 m
OM3: 500 m
OM4: 500 m
Transmitter power (dBm) -9.0 to -2.5
Receiver power (dBm) ≥-19.0
Power dissipation (max.; W) 1.0
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1G-SX ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.