SFP-1G-T Dell SFP Electrical 1000BASE-T module, 100 m over CAT5/6 Transceiver

Module quang Dell SFP SFP-1G-T Electrical 1000BASE-T module, up to 100 m over single CAT5 CAT6 cable Optic Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-1G-T
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Dell SFP SFP-1G-T Electrical 1000BASE-T module, 100 m over CAT5/6 Transceiver

Dell Part                  : SFP-1G-T
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-1G-T​ là module quang cho môi trường truyền dẫn đồng, sử dụng đầu kết nối RJ45, khoảng cách truyền tối đa 100m thông qua cable CAT5, CAT6.

View Datasheet SFP-1G-T 

Dell EMC Networking SFP-1G-T áp dụng một quy trình kiểm tra khắt khe trong tất cả các thành phần quang học để đảm bảo tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn IEEE, cũng như kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt để đảm bảo một giải pháp phù hợp và đáng tin cậy.

Dell SFP SFP-1G-T Electrical 1000BASE-T module, 100 m over CAT5/6 Transceiver

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-1G-T

Model SFP-1G-T
Type Gigabit Ethernet SFP transceivers
Connector type RJ-45
Wavelength(s) (nm) N/A
Fiber type CAT5
Data Rate 1Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 100 m
Transmitter power (dBm) N/A
Receiver power (dBm) N/A
Power dissipation (max.; W) 1.5
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-1G-T ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.