SFP-8GFC-LW Dell SFP 8G LW Fibre Channel 10km SFP+ Transceivers

Module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G Fibre Channel Long-reach, up to 10km over 2 parallel SMF SFP+ Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-8GFC-LW
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell SFP SFP-8GFC-LW 8G LW Fibre Channel 10km SFP+ Transceivers

Dell Part                  : SFP-8GFC-LW
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-8GFC-LW​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 8Gbps. Dell SFP SFP-8GFC-LW là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

View Datasheet SFP-8GFC-LW 

Dell EMC Networking SFP-8GFC-LW được sử dụng cho các dòng server của Dell để kết nối tới các thiết bị SAN Switch thông qua giao thức FC.

Dell SFP SFP-8GFC-LW 8G LW Fibre Channel 10km SFP+ Transceivers

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-8GFC-LW

Model SFP-8GFC-LW
Type 8G Fibre Channel SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1310 nm
Fiber type SMF
Data Rate 8Gbps
Transmission medium Single Mode
Distance (max.) 10 km
Transmitter power (dBm) -8.4 to +0.5
Receiver power (dBm) -13.8 to +0.5
Power dissipation (max.; W) 1.2
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-8GFC-LW ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản