SFP-8GFC-SW Dell SFP 8G SW Fibre Channel 150m SFP+ Transceivers

Module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-SW 8G Fibre Channel Short-reach, up to 150 m over 2 parallel MMF SFP+ Transceiver
Mã sản phẩm: SFP-8GFC-SW
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Dell SFP SFP-8GFC-SW 8G SW Fibre Channel 150m SFP+ Transceivers

Dell Part                  : SFP-8GFC-SW
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-8GFC-SW​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 8Gbps. Dell SFP SFP-8GFC-SW là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

View Datasheet SFP-8GFC-SW 

Dell EMC Networking SFP-8GFC-SW được sử dụng cho các dòng server của Dell để kết nối tới các thiết bị SAN Switch thông qua giao thức FC.

Dell SFP SFP-1G-BX80-U 1000BASE-BX80-U TX1490/RX1550nm 80km Single Mode Transceiver

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-8GFC-SW

Model SFP-8GFC-SW
Type 8G Fibre Channel SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type MMF OM1
MMF OM2
MMF OM3
MMF OM4
Data Rate 8Gbps
Transmission medium Multi Mode
Distance (max.) OM1: 21 m
OM2: 50 m
OM3: 120 m
OM4: 150 m
Transmitter power (dBm) -8.2 to -2.0
Receiver power (dBm) ≥-14.2
Power dissipation (max.; W) 1.0
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-8GFC-SW ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.